Discount Đến hẹn lại lên - Review tý về Sakura

Khuyến mãi

Lượt xem: 774

Trí Huy

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
15
1
3
Chào ae...sau 1 thời gian review các cơ sở massage rồi bị đồn là seeder cho Ct3...nay mình nhận thêm job mới cho chuỗi Ndl...thời thế khó khăn mong ae thông cảm...hihi

Như thường lệ mình đi vé Centuryon Pool, nói toạch ra là phòng to - "kín" - bồn sục cỡ lớn - đèn nhạc dồn dập dập lồn...tầng dưới là cafe...mình đi chai mặt nên ko cần đi xe c.sở qua...dựng xe cái pạch...mấy a troai bấm vân tay cho lên chỗ thác loạn...vé mình đi giờ vàng là 1 củ + tip min 2 củ

Đánh giá ae bên này thì toẹt vời, thân thiện, biết bắt chuyện, đm nhớ lun gu đào với nước mình hay chọn, đéo còn gì để nói nữa: 10/10

Phòng thì cũng ko cần bàn nhiều, đèn đóm, nhạc nhiếc đầy đủ, vừa rộng vừa kín, sạch sẽ...àh đò mình đi có máy tạo khói nữa...móe bật lên xong rượt mấy e chạy lòng vòng thì đéo khác gì tiên cảnh, chấm lun: 10/10

Đào thì 1 lần nữa mình xin ko quăng số, bị đâm hoài khổ tâm lắm. Mình nhờ q.lý chọn theo gu đc 1 bé ở Sakura, mặt xinh khá tự nhiên...v1 real núm nhỏ hồng - v2 hơi ngấn mỡ - v3 thì sau khi bỏ giày cao gót với cởi đầm body thì nó ko cong như mình tưởng tượng - v4 haizzz khá oke nhưng cỏ hơi nhìu...e chu đít lên mình vòng tay ra mò mà vẫn dính lông, cứng và rậm...tóm lại body và face mình chấm: 7/10

Về service thì lại hơi buồn...ẻm ko biết thư giãn gỉ nhiều trong bồn sục...trong khi cái bồn đó là điểm ăn tiền của vé...bj thì style nhẹ nhàng nhưng ko kết hợp đc thêm skill nào nữa...đến phần ra giường massage...hôm mình đi ẻm ko làm khỏe lun...ụp dô trường thái 5ph xong lật ngửa mình trườn tiếp kèm bj...xong e kể mình e mới đi làm lại hôm nay và mình mở hàng lun nên mong mình "thoải mái" với e...haiz hôm nay mình đi chỉ mún thiên về k.thuật vậy mà...thôi thì đời đẩy đưa, ai đưa là đẩy thôi...tổng service thì mình đánh yếu, chấm: 5/10

Total thì mình đi tic 1 củ + tip 3 củ...đm mấy ae phá giá nhé...hãy đưa mấy e đúng về giá trị thật

Chỗ này cực kỳ đáng để ae trải nghiệm, đào thì vô vàn...và còn nhìu kiểu để chơi ở đây mà mình sẽ review thêm cho ae...đây là 1 nơi để ae thỏa sức bày nhiều trò chơi mới...!!!

Gia Dũng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
9
0
3
Phòng to xịn đào đẹp mà làm ăn chán đời cũng vậy

Mở ảnh nền