Massage Gò Vấp Report đầy đủ dịch vụ tại ozawa gò vấp

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 461

Bộc Long

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
19
1
3
Sau bữa nhậu cùng với mấy ae. Cũng đủ quy trình tăng 1-2 rồi tới 3 là đi massage. Cùng với mấy ae đi vào thử massage ozawa xem thế nào vì ngày nào cũng đi làm qua đây mà chưa thử =)).

Vậy là em vs thăng bạn phi ngay tới quán trc khi quán đóng cửa, đc nhân viên phổ biến các gói đầy đủ là chọn gói 1tr3 nhưng đc giảm giá còn 910k cho 120' gồm tắm tắm chung, nuru, Wc, Cia , 69....

Chọn gói xong em đc nhân viên quán dẫn lên phòng.

Vào phòng xông hơi ngồi đợi 15' sau ktv xuống. Thế là đi ra để e tắm cho mình. chuyện thì ko có gì hỏi thì nói ko thì thôi làm cho xong. Tắm xong ra thì cũng như mọi lần là massage khỏe rồi đến trườn nuru, wc, CIA, 69 nhé. dạo này yếu nên e nó bj tầm 3 -5' là out rồi.

Xong mặc quần quần áo ra về.
Service: Tiếp đón bình thường, đọc giá các gói khách chọn xong thì cho lên phòng.

KTV thái độ thì nhiệt tình lắm.

V1 chắc là như quả lê 🍐
V2 ổn
V3 vừa tay đủ dùng 🍑
V4 cắt tỉa gọn, ko có cà vạt. có 69.

tổng kết 2tr cả tip cho nhân viên và ktv.

Vũ Hữu Minh Tường

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
18
1
3
Sau bữa nhậu cùng với mấy ae. Cũng đủ quy trình tăng 1-2 rồi tới 3 là đi massage. Cùng với mấy ae đi vào thử massage ozawa xem thế nào vì ngày nào cũng đi làm qua đây mà chưa thử =)).

Vậy là em vs thăng bạn phi ngay tới quán trc khi quán đóng cửa, đc nhân viên phổ biến các gói đầy đủ là chọn gói 1tr3 nhưng đc giảm giá còn 910k cho 120' gồm tắm tắm chung, nuru, Wc, Cia , 69....

Chọn gói xong em đc nhân viên quán dẫn lên phòng.

Vào phòng xông hơi ngồi đợi 15' sau ktv xuống. Thế là đi ra để e tắm cho mình. chuyện thì ko có gì hỏi thì nói ko thì thôi làm cho xong. Tắm xong ra thì cũng như mọi lần là massage khỏe rồi đến trườn nuru, wc, CIA, 69 nhé. dạo này yếu nên e nó bj tầm 3 -5' là out rồi.

Xong mặc quần quần áo ra về.
Service: Tiếp đón bình thường, đọc giá các gói khách chọn xong thì cho lên phòng.

KTV thái độ thì nhiệt tình lắm.

V1 chắc là như quả lê 🍐
V2 ổn
V3 vừa tay đủ dùng 🍑
V4 cắt tỉa gọn, ko có cà vạt. có 69.

tổng kết 2tr cả tip cho nhân viên và ktv.
oza này thì em nào cung ngon nhé

ánh dương

Binh Nhì
Lão Làng Massage
29/7/23
26
1
3
dịch vụ tốt thế mà giá này thì cũng khá ok ae nhể

Mở ảnh nền