Massage Gò Vấp Report đầu tuận với em 600

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 211

Đặng Đức Đạt

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
21
2
3
sau một ngày ăn cơm rau muống luộc bàn chuyện quốc gia thì t với mấy ae trong công trường có lên ý tưởng là sẽ đi xả lũ mà đéo ngờ tới lúc hành động thì có mình ên tao đi thôi thế là tao kêu mượn mỗi ông vài xị tới củ rồi t leo lên xe ôm rồi chạy qua gò vấp kiếm chỗ xả lũ ngon ngon, mà vừa đi vừa hỏi xe ôm ông xe ôm cũng nhiệt tình vcl ra, ổng kêu muốn sướng mà đẹp chỉ có hoàng gia thôi, thế là hỏi ổng biết địa chỉ ko, ổng kêu biết. ổng còn chỉ t là phải gọi cho sdt của cs là 0822 39 59 79 để lấy mã giảm giá nữa. sau khi tao gọi xong được mã thật ạ, giảm 30% tất cả vé luôn.
vậy là ổng chở qua 825 Phan Văn Trị ,Phường 7, rồi ổng ném xuống lấy 30k tiền xe thế là tao ném cho 50k luôn vì sự nhiệt tình của ổng kkk,

sau khi tới nơi đang định thò tay mở cửa thì lễ tân chạy ra mở cửa vội luôn cho tao, đù má cảm giác đucợ mở cửa hộ sướng muốn ra cmn short đầu ở quầy luôn rồi đấy. sau vài phút đứng thất thần vì sướng thì cũng nhịn được tới quầy mua vé, có nhiều loại vé vcl ra ae ạ, lúc đầu nhìn giá vé hơi cao nhưng sau khi add mã và thì giảm nhiều phết, chẳng hạnn như vé
osen 600k giảm 30% còn 420k
vé cia 900k giảm 30% còn 630k
vé cia vip 1300k giảm 50% còn 650k
vé vip king 1500k giảm 500k còn 1000k
( tip ko giảm được ae ạ )
mà tao không đủ độ giàu nên chỉ đi vé cia,
lúc chọn xong vé tao có kêu hơi đói thì mấy em lễ tân bưng cho tao bát mì bò và nói ăn cho có sức để làm việc, đù má sướng thế là tao đã tip cho mấy em trai mỗi em 5chục trăm đi ún nước. ăn xong nằm sofa gần quày để chọn em bé yêu để phục vụ thôi kkk
mò mẫm mãi thấy em 600 cũng xinh cũng ngonn nên kêu lấy mẹ đi để còn làm việc nhanh nhanh còn về.
sauu đấy thì, lên phòng nằm và em làm xong lúc nào đéo nhớ nữa ae ạ phê quá nằm yên hưởng thụ lúc mở mắt ra em đang nằm cạnh để nói chuyện viớ tao về sự đời nguồn góc xuất xứ của em thôi kkk

Mở ảnh nền