Massage Gò Vấp Report đầu hàng với bé 24 này các bác ạ

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 258

Nguyễn Anh dũng

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Sau nhiều ngày tháng đắm chìm với 24 thì hôm nay nổi hứng check bạn khác thử và thật sự là bất ngờ, với cs này mà bạn quá xinh,
tầm hơn tiếng sau khi đặt vé thì cũng qua tới, trừ hao cả đặt vé xe các kiểu và xử lí công chiện, sau khi ném xe vào bãi thì chạy vào đưa vé dưa code các kiểu rồi lên phòng nằm chờ em lên Không để tôi đợi lâu e đi ra chào hỏi thăm sức khỏe tôi, 2 đứa hỏi thăm nhau tiện thể sờ mó kích thích nhau. Được 1 lúc thì e kêu ra bồn để e tắm.

Thủy chiến: E tắm rửa rất kỹ từ đầu trên cho tới đầu dưới, e bắt đầu sờ mó thằng em rồi click ty tôi. Không để mình kèo dưới, tôi quyết định phản công. Đòn phủ đầu sờ vào cô bé của em rồi móc liên tục khiến e rên ko ngừng, đòn thứ hai tôi tấn công vào phần ngực to tròn. Cả hai cùng nhau sung sướng rồi e kêu tôi lên giường cho dễ làm hơn.

Giường chiến: E dùng chiếc lưỡi của mình lân la khắp người khiến thằng em rần rần nổi dậy. E liếm trứng cút bú thằng e lút cán, t thích cái cách mà e bú nó nhìn rất dâm và kích thích. E bắt đầu rên rĩ rồi nắm tay tôi móc bướm của e. Khi cả hai đã được ngưỡng cực khoái cũng làm lúc tôi ra trong miệng em. E massage khỏe tốt, từ đầu tới chân đá nóng các kiểu. Em trườn bài nuru rất tê từ đầu tới chân làm thằng em tôi biểu tình tập 2. Lần 2 cũng như lần 1 tôi và em cùng kích thích lẫn nhau, được 15p thì tôi out trong sung sướng. Tôi bắt đầu nằm ôm em và tâm sự một lúc thì hết giờ. Ôm hôn chào tạm biệt e hẹn e cùng sung sướng lần sau.

Hữu linh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
96
2
8
thi thoảng tối đến lên diễn đàn mà làm tý báo đọc thì kể ra cũng khá là hay ho đấy chứ nhỉ

Mở ảnh nền