Massage Tân Phú Report Đánh giá về em Hotgirl 04 Massage Tiến Thắng

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 427

Trần Nhật Cường

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
7
2
3
Thực sự mà nói thì Tân Phú thực lắm Hotgirl, khá là hài lòng về cách phục vụ của bé, đặc biệt hơn là em nó có Face xinh, body chuẩn Hotgirl nên dành riêng một bài đánh giá đặc biệt cho em nó.
Skin: Trắng nõn nà, mịn màn như da em bé.
Face: Cực xinh, đẹp chuẩn Hotgirl, đôi mắt chứa chan nỗi niềm cùng đôi môi như có lời muốn nói càng khiến em nó hấp dẫn hơn.
V1: To vừa đủ, tròn và khá đẹp, đều đặng, khá căng. Bóp sướng tay, độ mịn và nẩy, mềm mại khá sướng.
V2: Vưa vặn, thon gọn, ôm khá sướng tay, vừa đủ ôm vì chuẩn eo con kiến.
V3: Mông tròn đẹp mắt, to vừa đủ dùng, xoa bóp nắn đét tùy thích.
Sv: Phục vụ tận tình, chu đáo, đặc biệt hơn là damdang, chịu chơi, hết mình.
Tắm tiên quá quen rồi, không còn gì để nói thêm, chỉ là em nó biết làm nũng, ôm ấp như người yêu, mân mê nói chuyện một lúc. Bóp cặp ngực mềm của em nó sướng cả tay, móc xuống dưới ngoái tay một tí thì khá là bót đấy, đi vào hơi hẹp và khít, nước nôi thì cứ tuôn ra chậm rãi.
Massage thì em nó làm nuru là chính, phần massage đánh giá em khá tốt với kỹ thuật nuru chuẩn bài, chà đủ khắp người bằng ngực và mông, còn thêm phần nằm lên trườn trườn mơn trớn rồi cọ miết v4 cũng khá là thú vị. BJ 69 tevet đủ hết bài, sướng với em nó thêm lần nữa, kỹ năng trong nghề thì em nó thuộc dạng kinh nghiệm dày dặn nên bú mút êm khá sướng. Bím mút thoải mái, nước nôi vừa đủ thôi nhưng cũng khá là sướng với độ bót của em nó, tuyệt vời. Supper VIP cho cuộc gặp mặt ngắn ngũi, 600K cho tic và 1200K cho tip thế là bay 1 tuần chạy xe ôm của t rồi.

Minh Khoa

Tập Sự
Thánh Massage
13/6/22
47
1
8
Cơ sở này không để số t chẳng biết mấy em xinh số bao nhiêu

Mở ảnh nền