Massage Hà Nội Report ĐÁNG ĐỒNG TIỀN BÁC GẠO

Massage Hà Nội

Lượt xem: 1,006

Trần Hải

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
10
1
3
Hello mấy đồng dâm nhe,thứ 2 là ngày đầu tuần nên cũng uể oải và thế là nay ghé đông dương thẳng tiến,hổm giờ nằm vùng nên chấm trước vài cs ở hà nội rồi, nhưng nay mơis chỉ đi đc 1 cs thôi nên sau khi đắn đo thì nnl là nơi đc chọn để masage.
sau khi xong thủ tục thì đi tham quan
csvc thì khỏi chê rồi sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi, phòng xông hơi lên rất nhanh. Xong hơi khoảng 5p thì bé vào gõ cửa phòng xông em chào anh hí hí giọng ngọt ngào. Ưng nhất bé 29 này là cặp ngực của bé: trườn hoặc bánh bao kẹp xúc xích gì đều rất phê.
Màn thủy chiến cả 2 quần nhau hun hít nhẹ nhàng, trao đổi vài chiêu thức cơ bản nên em bỏ qua phần này kkkk
Tiếp theo màn ms khỏe: bé chà đá nóng ổn, xoa bóp, đấm bóp đủ lực, bài bản. Đấm xong khỏe cá người chuẩn bị cho phần chính.
Ưu điểm của bé là v1 nên trườn thái rất phê, kết hợp chiêu kiến bò quanh mông...à nhầm quanh hang, chiếc lưỡi hoang dại đi mọi ngóc ngàch từ chân đến tai. Thằng em bị đè biểu tình nằm ngửa nhanh lên đi. Đến màn nằm ngửa, bé hôn nhẹ nhàng, lick ti, lau cột trụ. Thằng em đã dựng đứng rồi mà bé chưa vào màn chính hự hự. Bé quay người lại để vào thế 69, em ko húp sò nên 1 tay nghịch bướm, 1 tay bóp dzu hí hí.
bé thì ko phải chân dài, nên bác nào thích nhỏ con thì đc nha
V1: 7/10 hệ cam vừa tay vừa miệng , ko phù hợp cho các bác thích bưởi năm roi .
v2: eo thon ôm cũng ok , ko mỡ .
v3: tương đối ổn 9/10 , vỗ mông đã tay .
v4: 8/10 tương đối đc, nhiều nước .

Mở ảnh nền