Massage Quận 10 Report dân thường kể chuyện

Lượt xem: 207

Hoàng quân

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
chào chúng m lại là t đây, đ phải checker cũng đ phải lính mới>
t chỉ là thằng cứ hễ thích là t đi massa thôi chứ cũng đ có gì đâu, t cũng có đôi lời muốn gửi chúng m đọc mà chúng m biết chỗ nào ok chỗ nào nên đi chỗ nào không nha.

chuyện cũng chẳng có gì nếu hôm ấy vợ t không đuổi t ra khỏi nhà và chửi t, t đã giận ngucợ lại vợ, t rút sim rồi tắt amngj xong phi thẳng qua nhà thằng bạn t luôn, qua tới nơi 2 thằng lôii thùng tige bạc ra làm vài con mực vài con tôm thêm tý khô bò thế là cũng lai rat đến 1h sáng, 2 thằng nhậu mãi mới say thế là đ ngủ được cơ, thế là 2 thằng bắt xe xanh của bác vượng đến đón qua cs chứ say mà lái xe thì nguy hiểm vcđ ra đấy :v

đến nơi 2 thằng dìu nhau vào xem nữa té chổng con ciu lên trời, vào đến quầy quất liền 2 vé mỗi thằng đc giảm giá 30% nên là chỉ còn dưới 1tr/vé thôi, phần ktv đ nhớ là số bao nhiêu nhma cảm nhận đc các vòng của ktv bên đó như sau: face xinh 7 điểm cười duyên, dú thì silicon nha, mông má căng, thái độ vui vẻ, service cũng tạm được cái là em này vô phòng từ đầu tới cuối là ôm con cu t bú luônnnnnnnnnn, má nó đau thận nên t phải ra sớm 15 phút chứ ko ở nữa chắc nhập viện .

còn cách thức thì tắm tiên rồi tới mát xa nhẹ rồi mát xa mạnh cơ, đã vcl ra ae ạ. Xông hơi ra đươc bé lau khô, ngồi ôm nhau trò chuyện, mùi nước hoa nhẹ nhàng muốn ôm mãi thôi, bé ngồi mà cặp ngực cứ đưa vô mặt ko chịu được, t cứ nắn nắn xoa xoa mãi thôi, mềm bóp đã gì đâu, bóp tý thấy đầu ti bé sừng lên ae, kích thích vãi, bú ngay liền. Bé cởi bỏ lớp xiêm y lộ cả bầu ngực, nhìn không kiềm chế được, muốn làm chuyện ác liền. Bóp được tý bé kêu qua tắm nha anh, vô bồn tay mình giống như keo dán sắt cứ dính mãi vào cặp ngực của bé.

Bé tranh thủ gội đầu và kỳ lưng cho t, bé bắt đầu máu dâm nỗi lên và hôn t tới tấp, từ ngực xuống đến thằng em, và bé bj lấy bj để,t ko có cơ hội phản kháng. Và rồi t cũng hứng quá out trong sự kích thích mãnh liệt của bé, bao nhiêu tinh binh nằm gọn trong miệng bé, quá phê cho cuộc thủy chiến.

Massage khoẻ: dậm lưng, đá nóng, đủ lực đủ bài. Lâu lâu lai kích thích thằng em phát, làm thằng em bằng đầu cũng có phản ứng tiếp

Massage mệt: bé dùng cặp bưởi to đùng trườn tới lui và chiếc lưởi thần thánh từ chân lên đến đầu rồi, rồi bj tiếp tục thật chuyên nghiệp, thằng em bắt đầu cứng tiếp tục, lần này bé kết hợp màn cạ v4 phê pha, cảm giác sung sướng cực đỉnh, rồi vào thế 69, âm thanh sống động vang dội cả căn phòng, bé tiếp tục cạ v4 như đang được ịch vậy, rồi tiếp tục bj mãnh liệt đến khi cảm xúc dâng trào đỉnh điểm thăng hoa, CIA không xót giọt nào.

văn dương

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
69
0
8
cứ giận nhau vs vợ như mày
chắc 1 tháng hai vc ông phải:b11: cãi nhau 3-4 lần ế nhỉ

Văn thiết

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
68
5
8
bên này đc mấy em chiều khách dữ lắm
mà lâu rồi k đi không biết dạo này có iven gì cho anh em k nhỉ:ami-fat-cat-(45):

Mở ảnh nền