Massage Gò Vấp Report đắm say cùng 2 em KTV hoàng gia

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 205

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
Mình đi với 1 thằng chiến hữu nữa, sau vài chai (Chỉ 2 chai) mình không biết uống, mình và nó thèm thèm nên đã tìm chỗ "Ăn uống" thêm 1 chút mới chịu về. Và không đâu xa lạ, mình đã inbox hỏi han các thứ với Ad hoàng gia mấy lần mà chưa có dịp đi, nên nay có dịp là quẹo vào liền.
Mình đi số 200, bạn mình số 85.
vừa vào thì đã có cảm giác lạc vào động bàn tơ liền, thiết kế khá là gợi dục, không biết phải vậy không hay do tâm lý của mình sắp được sướng nên cảm giác như vậy kkk.
Sau khi vào phòng, mình vào xông hơi liền, phòng xông nó nóng nhanh thật đấy, ngồi chưa đến 1 phút đã hừng hực rồi, cũng không biết phòng xông hơi nóng nhanh hay lòng mình đang nóng sẵn nữa kkk.
Tầm 1 lúc chẳng biết mấy phút nữa thì em của mình bước vào, nàng số 200 bước vào, thiệt là mình thấy cái bóng em ấy thôi nhưng đã muốn nhào ra rồi, thèm quá mà các bác Tướng tá lại hợp gu mình nữa, thích ghê luôn các bác à
Mình bước ra…..Là vào tắm liền nha, mình cùng em vẫy vùng trong bồn, đúng là đang buồn ngủ gặp chiếu manh, mình muốn ôm em hoài như vậy đến sáng mà thời gian không cho phép, em kỳ kỳ chà chà rất kỹ, phải nói là cực kỳ kỹ từng ngõ ngách trên người mình nha, mà chà kỹ là mình thích, không phải vì thích được sạch mà dự là chút nữa em sẽ đi lưỡi hết tất cả những chỗ em tắm kỹ, thích thú thật. Sau khi làm sạch xong thì vẫn chưa xong nha, em nó chào hỏi thằng em mình liền ngay trong bồn, nói thiệt các bác lúc này mình chỉ muốn ghì chặt đầu của em mà CIA liền ngay lập tức, em vừa chào 1 phát là mình ra liền, không phải mình yếu nha các bác, tại vì lâu quá rồi chẳng có gần gủi con gái nó vậy đó hehehe.
Sau đó là lên giường tiếp tục các công đoạn massage nha, em ok anh lên giường nằm ngoan như thằng sinh viên lần đầu đi chơi vậy. Em massage khỏe bài bản, theo kinh nghiệm đi massage của mình thì đủ bài, đầy đủ đầu, cổ, vai, lưng, bắp chân, chân, bắp tay, tay v.v... full nha.
Tiếp tục là màn trườn bò các kiểu, đúng như dự đoán ban đầu, em tắm kỹ từng ngỏ ngách là y như rằng để em đi lưỡi từng cm, thiệt là quá thích. Mình bảo đảm bác nào cũng muốn có gấu có kỹ thuật và chịu đi lưỡi từng cm như vầy kkk. Mình căng mình, gồng mình lên giật giật theo từng đường lưỡi của em, khoái nhất cái khoản em cứ đi vào hẽm, mấy cái đường hẽm bình thường có ai chạm vào đâu, bây giờ được em chạm vào nó lạ lẫm và phê pha làm sao luôn ấy.
Mình nói em là làm anh từ từ thôi nha, anh dễ bắn lắm, em hiểu ý và ngậm 1 chút lại quẹo ra bùng binh rồi lại ngậm 1 chút rồi lại ra bùng binh rồi vòng vào đường hẽm đủ mọi ngỏ ngách, cứ dạo vòng thành phố tầm 20 phút em mới dứt điểm cho mình.
-Face xinh kiểu rất dâm,nhìn cưng lém,giọng nói ngọt dịu dàng da trắng mịn
V1 : bưởi to mềm
V2 : có ít lipit
V3 : căng tròn mịn màn to tron
V4 : hết sảy con bà bảy,còn thèm nè các đồng dâm ạ !
Thằng bạn đi 85 cũng kêu là rất dâm mà còn ngon . Có dịp sẽ test 85 rp cho các đồng dâm

Việt hoàng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
59
4
8
sao 2 bác k vào chung 1 phòng ,làm cái thác loạn cho tình cảm nó đi lên:b11:

Hoàng đồng

Binh Nhì
Lão Làng Massage
28/7/23
27
0
1
bên này nhiều số ngon lắm, đa số là mình dây cây cảnh đc cái là em nào nhìn cũng na ná giống nhau

Mở ảnh nền