Massage Gò Vấp Report dâm nữ 61 royal

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 195

Quang Khải

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
14
0
3
Hi các đồng dâm,
lại là mình đây . Dạo gần đây không biết bị gì độ dâm của mình ngày càng cao nên mình k chịu nổi :(
thế nên là phải lên cs làm cái, mong muốn là kiếm được ktv hợp gu để chơi LÂU DÀI, hy vọng có nhưng may sao đc tư vấn ở bên royal nên qua thử luôn, đến nơi cất xe rồi đi vào thì đc nhân viên lễ tân chào hỏi các thứ về BẠN NAM Lễ tân: Ăn nói lịch sự, từ tốn , rõ ràng
vé vủng xong xuôi thì tui lên ngồi để chuẩn bị phòng xong xuôi lên xông trước cho đã. Ngồi xông cứ lâu lâu hé hé ra coi em vào chưa, cái số lâu ngày thèm gái nó vậy chỉ chực chờ em vào là xông ra liền.
mình chọn ktv yêu cầu rất dễ Tuổi ngoại hình không cần quá đẹp, chỉ cần ưa nhìn dễ chịu, không quá mập/gầy.
thế là chọn cho mình 1 bé rất rất ok luôn á
bé mang ms 61
về face của em thì: dễ nhìn so với tuổi chị
V1 vừa tay, bú nút thoải mái
V2 có chút lipit nhưng ko đáng ngại
V3 doggy bao phê
V4 nước nôi ok, lông lá cạo đẹp đẽ sạch sẽ hết

sv thì cũng ổn không tới nỗi phế. Giây phút cũng đến, em vào với nụ cười như được mùa nhìn thôi đã khoái. Bắt đầu giao lưu tay chân làm quen làm thân làm tùm lùm, khúc này nó đã đã. Thằng anh như thằng em cứ hứng kéo em vào bồn rồi quần quần với cảm giác được bàn tay chăm sóc đến cơ thể em sà vào cạ thằng em như thằng anh . Tui thích cảm giác trong bồn nhất là em cứ kềm từ từ để hồi mới cho bắn úi nó đã.
Lên giường nằm để đấm bóp còn tê tê em cứ ngồi lên lưng cạ cạ tui lại hứng nữa thôi để em đấm xong cái . Bài khỏe khá là ổn vừa giảm cơn hứng đúng lúc để thư giản. Vừa xong bài khỏe đến bài mệt là chết liền. Từ cảm giác ấm áp mềm mại của cặp ngực em mang lại đến cảm giác tê tê của chiếc lưỡi rồi như dòng điện chạy từ trên xuống nó phê không tưởng . Từ sau đến ra trước lại tê tái, phía trước còn thêm màn cạ bướm nó muốn làm tui out mấy lần. Em hôn nhẹ và chiều theo bàn tay sờ mó khám phá của tui. Đến lúc cao trào tui tranh thủ húp sò em được mấy phát sướng ngất ngây. Out không thể nào sướng hơn cứ nghỉ lại lại thèm lắm.

trần thương

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
36
6
8
bên này bữa tao đi em kia ưng vc mà quên mất mẹ số bao nhiêu r

Mở ảnh nền