Massage Quận 10 Report đam mê bất tận

Lượt xem: 333

vũ trọng phụng

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Với đam mê mát xa thì mình cũng tập tành tìm hiểu và chơi được vài năm nay. Rất may mắn được giao lưu với nhiều anh chị và các bạn với rất nhiều các thể loại và nhận nhiều cảm xúc khác nhau. Rảnh rỗi ngồi viết vài dòng tâm sự.

sau 1 khoảng tg dài làm việc nhiều thì ae ở đây là ng hiểu rõ cảm giác mệt mỏi thất thần nhất kk. cái Cảm giác lúc đó kiểu như mệt đến nỗi chỉ muốn nằm lăn ra đó ấy. thế là bắt grap car đến cơ sở masage ozawa q10 làm tí cho khỏe người rồi đi làm tiếp, mình gọi trước add mã các thứ chọn ktv các kiểu hết rồi chỉ việc tới thoiii. sau 10p đi xe thì mình đã đến chốn thiên đường này rồii.

vào cs thì mình kêu là book xong hết rồi thế là bước vào phòng thôi, vào tới thì bé ktv ở đó sẵn đã xả nước và khỏa thân hết rôii, thân hình trắng nõn nà của bé với nụ cười tươi trên mặt và làn da trắng hồng xinh gái hết nucớ chấm.

mình có chút cái nhìn về em là ntn:
v1 siêu phẩm cmn luôn ae, real to bự, đúng hàng mới lớn chưa bị mấy a zai phá nhiều.
2 chỉ 1 ít lipid
3 to mịn, căng, tròn nặn bao sướng tay luôn
4 thơm tho, gọn gàng sạch sẽ, mới hôn hít síu rờ xuống nước tràn bờ đê luôn.
thái độ thì tình cảm, ngoan ngoãn bảo gì làm nấy, cơ bản vô mình ôm ấp sờ mó nhiều, làm nhẹ nhàng tình cảm nên pé cũng k khó chịu gì.
dô phần tắm bé làm khá sạch sẽ , nói chuyện cười nói giao tiếp với tui rất dễ thương. bé đấm khỏe bài bản , đủ lực , bấm huyệt bẻ khớp rất chi là khỏe khoắn luôn.

phần thái bé hôn trải nhẹ nhàng trước, rồi bé đi lưỡi lao đảo tản đều ra khắp người mình, bé thoa đều dầu nuru lên người mình và nhẹ nhàng dùng cặp dú trườn từ trên đầu đi từ từ xuống lưng rồi từ lưng đảo xuống mông rồi dừng lại ở mông xoa bóp nhẹ nhàng, đặt bầu sữa ấm áp đó lên mông mình từ từ lăn lăn chà chà quang quang chỗ đó. lật về mặt trước bé dùng tây mê mẫn sờ soạt con chym mìnhhh , hj . bj cực kì đỉnh luôn nha các bác. em kêu mình thưởng thức món 69 , mình lấy tay móc nhẹ em trước rồi từ từ đá húp sò rồi đá nốt hột le em. em làm tới quá nên mình gồng dc có 10p là out mẹ rồi.

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
ngày trước em cũng hay đi bên này có mấy em chiều khách ghê lắm
lâu r k đi lại k biết có bé nào mới k anh em nhỉ

Mở ảnh nền