Massage Gò Vấp Hot Girl Report cuối tuần sung sướng cùng em KTV hoàng gia

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 171

kiều thuận

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
15
0
1
Cuối tuần anh em tập trung nhậu sẵn được dịp thì mình rủ anh em ghé bên Hoàng Gia để chơi cho nó trọn vẹn luôn chứ không có mấy anh em không có người yêu về lại bí bách thì mệt, thế là nguyên đám rủ nhau kéo qua bên Hoàng Gia phan văn trị mà xả lũ thôi.có code áp dụng km giảm 30% giá vé . Cũng khá ok
Lên phòng thì xông hơi để đợi bé,1 lúc sau bé 80 làm cho mình gõ cửa , vào là chào hỏi với biết tính mình rồi tại cũng hay thường xuyên ủng hộ bé nó, dẫn vào bồn tắm mà quần nhau thôi.
Em xả nước bồn rồi bắt đầu tắm cho mình . Em nhẹ nhàng toát lên vẻ dâm dục. Em cũng triển khai nuru trườn liếm trong bồn tắm phải nói là đỉnh kout . Tiếp đó mình cũng tranh thủ thám hiểm cở thể của em . Em cũng khá thoải mái hôn môi nút lưỡi không thành vấn đề . Cặp mông căng mình vừa sờ vừa bóp rất phê. Sơ bộ nhiu đó rồi em kêu mình ngồi lên bồn để em Bj , gần out mình rút ra out thẳng lên mặt em nó luôn.

Tắm lại rồi lên giường massage khoẻ. Cũng tương đối bài bản. Sau màn khoẻ e đổ gel lên vếu trườn khắp người mình, rồi dùng mông dùng bím em nó để trườn, bím em cạo hết lông nên trượt khá mượt mà.Em sủ dụng toàn skill đỉnh thể hiện cho mình xem. Đá trứng cút, deep throat , dọn wc …. Mình quá phê kêu em quay lại để 69. Em bj thằng nhỏ, rên la . Còn mình tay thi day hột , tay thì thọt vào trong nhấp từng nhịp. Nước em ra quá trời, mà mình thì chưa ra . Thấy em cũng mệt nên mình kêu em ngồi xuống mình đứng dậy cho e nó bj , khuôn mặt dâm đãng của em làm mình cũng chịu hết nổi deep throat bắn sâu vào họng em .Cuối cùng cũng out 2 shot sung sướng . Chắc chắn mình sẽ gặp lại em vì em phục vụ quá phê .

Mở ảnh nền