Massage Gò Vấp Report Cuối tuần cùng người tình nhỏ 68

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 176

công thắng

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
sống chìm lâu quá rồi nay phải nổi lên để tranh thủ tặng ae một bài rp trên diển đàng congdongthugian cho ae thẩm các bé đào ở cs royal,
sau khi sắp xếp công việc thì gđ tôi có đi du lịch bên úc còn tôi ở nhà một mình với công việc và trong cái thời gian xa vợ này tôi lại thấy trời hơi nắng cực thế là vất nhà cho cô giúp vieiẹc trông rồi leo lên con grapcar phi thẳng tới địa chỉ vì cũng khá gannà nhà nên chỉ mất 5-10p đi xe ôt thôi.
tới cs thì nhìn cũng vẫn như ngày nào, vẫn hoành tráng sang trọng. vẫn nhiệt tình như ngày nào, bảo vệ thân thiện, nhân viên lẽ phép, ktv thì chiều khách vâng lời khách bnữa.
Sau 5ph chuẩn bị , phục vụ cầm cái mâm với nước uống trái cây cùng tôi lên phòng....mà vào thì phải ra thôi chứ chết liền hà. Tôi vào chỉ biết thoát y quấn cái quân lòng vào rồi bế quang.
Sau 7749 hiệp ngồi luyện tiên đơn bước ra với cơ thể đầy ....nước thiệt thoải mái thì ngay một bóng hình nho nhỏ bay vào cầm lấy tấm khăn lau từng chút một và hiện lên với một khuôn mặt dễ thương khiến tôi khao khát muốn chiếm lấy ngay . Em dìu tui lại ngồi trên ghế rồi lau người đến chân , mở nước tôi uống tâm sự cùng tôi. Bao cái bức bối bổng tan biến cùng cử chỉ của em, tôi ôm lấy em xoa nhẹ cặp cam đang căn mộng rồi em lại mở vén màng để tôi tận hưởng cặp cam lai thiệt là sướng. Sau khi bú mút đã em đưa tooi vào bồn và đến lượt em chăm tôi từ kiểu mẹ tắm con đến lúc em tắm anh, ta nói nó đã thiệt đã, em cùng tôi trong bồn mà cứ như đang cùng bơi lội trong hồ, thân mình nhỏ nhắn em cùng với thân mình của tôi chỉ có thể đáp ứng lúc 2 bé thì chắc mới đủ. Em chắm tôi từ trên xuống dưới đến thằng nhỏ em bắt đầu tung chiêu chăm sóc đặc biệt từ cơn mút của em mà tôi cứ phải sướng thế nào sau bao nhiêu ngày tích tụ để rồi xã phát khai hỏa chất lượng cùng em. Nó cứ sướng đến khi em tắm lại rồi đưa tôi lên nằm massage đấm bóp vuốt đá nóng các thứ. Tôi được thư giản một cách sung sướng cứ như được gấu nguôi cơn giận.

Thư giản nuru: Bài nuru của em đối với tôi cứ như đã hợp nhau từ lúc đầu , em cọ cạ từ chút hôn rồi áp người chà cặp ngực , mọi thứ đều như dành đến khoái cảm là hạnh phúc, em cũng rên nhè nhẹ , còn tôi thì thở nhè nhẹ theo em , đên lúc xoạy lại em cạ lên thằng bé tôi cứ phải lên muốn dựng thằng bé dậy kekekekek. cơ mà em có kỹ thuật quá tôi lại được thêm kích thích những điểm chưa khám phá. Và sau 7749 cơn sung sướng chỉ có 6969 là thế tôi phải khuất phục bắn trong cơn thỏa mãn. Em quá là tuyệt với. Thiệt là em mà là người nhắn tôi tin nhắn nhắn ấy chắc gấu có đập tôi cũng chịu nữa. Giờ trong tôi chỉ còn là sự sung sướng không màn đến những thứ xung quanh .

Em chăm sóc tôi đến những giây phút cuối khi cùng tôi ôm ấp tâm sự cùng ắn những miếng bưởi rồi những lời quan tâm của em đến khi tôi xuống đến quầy cứ làm tôi nhớ mãi. Buổi gặp em mà cứ phải nhớ say nhớ dắm vì em. Vét ví vừa còn quỷ đen gửi đến em .

Việt hoàng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
59
4
8
cũng laau rồi k qua bên này chơi vì bận quá k biết dạo này có em nào tươi k bác heheh

Mở ảnh nền