Massage Gò Vấp Report cuộc sống muôn màu khi vào adam

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 300

dũng anh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Nhiều lần chạy tập thể dục ngang qua masage adam nằm 102/4 lê văn thọ p11 mà ngại ngại không dám vào một mình, nay được ông bạn bên phú nhuận rủ qua nhậu nên rủ rê thêm ông bạn đi masa cho đỡ ngại.

m,ới vào trong được giữ xe nhiệt tình chào đón và sắp xếp xe hộ mình, rồi mời vào trong để chọn vé massage. tính đi vé osen thử thôi, vào thì được anh quản lý tư vấn là chọn vé nuru cia vip vì đang giảm giá vé mà cũng chỉ hơn vé osen một tí nên chốt luôn, tới khâu chọn ktv thì được anh quản lý cho xem hình ảnh mình thì chọn bé 43 còn ông bạn thì thích cô 41 hơn. Xong rồi tạm chia tay người anh em để đi tìm tình yêu của ngày hôm nay.

Phòng ốc bên này khá rộng, có đầy đủ xông hơi và xông khô luôn, kèm cái ghế tình yêu nằm to cùng cái bồn tắm chắc cả 3 người vào chém gió cũng còn thừa. Cởi đồ để vào phòng xông hơi rồi chuyển qua xông khô, đang xông thì bóng dáng một cô bé dáng gầy nhỏ con bước vào. bèn xông vội ra chào hỏi em ấy sơ sơ rồi được em ấy mời vào cùng tắm tiên, phải cảm nhận bằng mắt, sờ tận tay thì mới tả hết được cô bé này, da trắng ngực to, căng nhưng không xệ cộng thêm cái mông to còn bướm thì đã ướt từ lúc nào. Bé khá ngọt ngào. tả sơ cho các anh em, văn vẻ tui không hay thông cảm cho tui nha

Phần massage, đấm bóp không gì bàn cả, không qua loa, còn bày đủ chuyện để tám như sợ mình phê quá ngủ quên hay sao. Vé này vậy mà nhiều bài, còn có massage thái, massage đá nóng, cái thích nhất vẫn là massage nuru vì cả 2 đều trần như nhuộng rồi trườn trườn kèm với tinh dầu trơn trơn lên người rất kích thích, chà kĩ từ sau lên đằng trước không bỏ sót phần nào, rồi bé xoay người lại bắt đầu mân mê mút mút thằng em mình sướng không chịu được, còn kêu mình khám phá cô bé của em ấy nữa chứ mềm mềm ướt ướt, cả 2 cùng sung sướng đến khó tả, out trong tiếc nuối cùng em. Sau khi xuống phòng chờ tầm 5p, ông bạn của mình cũng nối gót xuống theo và cũng như tui, rất hài lòng với bé. Rất đáng ghé cho những lần sau nhé
Cám ơn các bác đã xem post nha:)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

đạt luận

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
21
0
3
yêu cầu bác từ sau đi em nào thì lồng ảnh em ấy vào nhé
cho ae còn thầm thử ahahaha

Mở ảnh nền