Massage Quận 7 Report cực sướng tại thảo vy

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 400

Hoàng Gia Bách

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
15
1
3
chào các anh em, nhân lúc đang rảnh rỗi nên viết vài dòng tâm tư với ae. Trưa nay em có liên hoan phòng rồi nhậu phê quá, về đến nhà cứ cảm thấy khó chịu sao sao á nên phải kiếm chỗ giải quyết nổi sầu thôi, chợt nhớ đếnthảo vy

Đến nơi e pick gói căn bản nhất thôi, ktv thì random vì cơ sở mới kiểu gì cũng toàn các bé xinh tươi. Lên phòng vừa xông hơi xíu thì em ktv lên phòng đợi. Đùa chứ em thích ngay từ cái nhìn đầu tiên. Em nó có quả chớp mắt nhìn dâm k thể chịu đc luôn. Vào rồi thì công đoạn ai cũng như ai thôi, nhưng đặc biệt ở đây em có nói em ý làm Nuru vì em chưa đc thưởng thức khoản này bao giờ.

Đến khoản NURU thì em nằm sấp mặt cho em nó muốn làm gì thì làm.tự nhiên thấy đôi đào lạnh buốt lăn quanh mông rồi từ từ trường lên lưng, bú liếm 1 vòng trái bắp khắp cơ thể. Lúc sau thì quay lại nằm ngửa, hai chân giơ lên để em chăm sóc cho thằng bé ti hon của em.
Cuối cùng là đến phần BJ thì em ấy vừa BJ vừa cạ răng để kích thích dương vật nên khá kích thích. Rồi mình ra trong khoảng 10 phút, hai người ra tắm cho nhau tiện thể trò chuyện chút rồi ra về.
về thì mình tip cho em 600k uống cf rồi mới về hẳn

Thành danh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
49
4
8
liên hoan nhâu nhẹt xong các đồng dâm lại đi liên hoan xác thịt hehe

bùi dũng

Tập Sự
Lão Làng Massage