Massage Tân Phú Report cực shock tại emmy tân phú

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 600

Thịnh Anh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Mới hôm qua nhận lương tôi cầm tiền chạy thẳng qua bên Emmy Tân Phú luôn không màn tới chiện suy nghĩ là phải say sỉn mới đi masage luôn vì được nghe thèn chí cốt giới thiệu vô yều cầu em đi bao dâm bao ngọt nước luôn. Tôi bước vào quầy không cần lễ tân giới thiệu luôn tôi lấy thẳng vé và lấy mã ưu đãi vì tôi đi thường xuyên và quan tâm dịch vụ cơ sở này nhiều, tôi vội lên phòng thay đồ và quấn lấy tấm khăn vô xông hơi thuốc bắc xông được 10p tôi ra thì trước mặt tôi 1 cô gai Face Đẹp, Mũi cao Ti nhỏ hồng, săn chắc, eo Nhỏ gọnn dễ ôm. mông To Doggy đã. Chắc bên Nhật đi bộ nhiều :)) Vòng 4 Khít rịt. Tao có cháo lưỡi và vét máng luôn. Tươi vcl. Nước nôi lênh láng. Lúc vét ẻm còn giựt giựt. Ẻm nói thật với tao là ẻm cực thích bú lồn. Hàiiiii
Vét máng rồi mới biết là nguyên con dâm nữ. Kích thích được bé là bé chơi tới bến. Lúc bú cu tao thì bé khẩu dâm. Nước chảy ra ướt cả giường
Làm sơ sơ vài đường trong bồn cũng muốn out mấy lần, may sao kềm được.
Tắm xong thì lên giường cho em ấy matxa khỏe, em ấy làm cũng khá là OK, khỏe hẵn lại.
Khỏe xong rồi thì tới mệt. Đoạn này thì đúng là cuộc chiến các bác à, chia hiệp ra, em tấn công mình hiệp một, lúc nhẹ nhàng, lúc quyết liệt, thỉnh thoảng ra đòn bất ngờ bén bị knock out. Mình cũng đâu chịu thua, đáp trả lại ngay liền, bú bình, sờ mông, liếm từ trên xuống, dùng nhất dương chỉ tấn công cô bé, một cô bé sạch sẽ, thơm tho, nước nôi tràn bờ, mình tấn công áp đảo, liên tục chọc ngoái, bóp bưởi, bú mông...làm em nó không có cơ hội tấn công mình luôn, cảm giác áp đảo đối phương phê vãi. Sau 2 hiệp, hai bên tạm thời hòa nhau. Hiệp 3 và 4 thì 2 đối thủ quần nhau bằng đủ các chiêu thức, tư thế, 2 đấu thủ mệt nhoài, thở dốc, rênh rỉ...Sau đó không biết có thêm hiệp nào không nhưng cuối cùng thì mình chịu thua, hiệp cuối bị em áp đảo từ đầu đến cuối, bị knock out trong sung sướng, thỏa mãn. Lâu rồi không chiến hết mình như vậy. quá đã luôn.

Mở ảnh nền