Report Massage Quận 2 Cực Phẩm Sung Sướng

Lượt xem: 374

Sơn Hoàng

Tập Sự
Lão Làng Massage
19/6/22
25
2
3
Chào ae ! tôi nay rp cho em gái có một thân hình phúc hậu, gu múp múp nhìn khá cưng. Em phục vụ thì tuyệt vời ông mặt trời, chuẩn dâm dâm cô nương, làm đến sướng thì mới thôi, còn em thì độ dâm vô địch, nước nôi nhiều như suối nguồn.
Tại sao mà tớ lại chọn em gái này, đơn giãn là gu của tớ thích một cô gái hơi da thịt, những bé như thế thường hàng họ rất ngon, ngực tấn công mông phòng thủ, bướm múp múp nhìn thôi là mê, ae công nhận với tớ như thế không.
Nhờ bạn pv set up cho cái kèo gặp em, massage gold đường đi đơn giãn, dễ chạy, xe băng băng phi trên con đường mát mẻ, ánh đèn nhấp nháy từ xa là đã thấy đến nơi. Vào tới sảnh check tin nhắn xong là mua vé lên phòng, đi vé 2s cho cuộc vui được trọn vẹn hơn, sẵn tiện đề phòng rớt nài giữa đường còn shot sau cứu vớt.
Ban đầu lúc vào bồn bé tắm như mẹ tắm con :(((((. Buồn thực sự nhưng trc khi bước ra, bé quỳ trc mặt mình, úp mặt vào thằng nhỏ mà “đẩy đưa”; vô tình lúc đó mình nhìn vào tấm kiếng bên vách thì thấy cảnh BJ này thực là kích thích. Mình liền làm theo các bộ phim JAV, nắm đầu đẩy đưa :))))))).
Sau một hồi chơi đùa bồn xong, bé lau khô rồi cho mình lên dĩa. Nói về service khoẻ thì bé cần học nhiều (đặc biệt là massage đầu, món này không ngon lắm). Nói về service mệt thì bé cũng rất tích cực chà thái nhưng v1 hơi nhỏ nên cũng ko phê cho lắm. Nãy h không khen nhưng có điểm khen là em 86 này non nên làm cảm xúc lắm, mình có đưa bàn tay hư hỏng vào khám phá v4 trong lúc bé đang chà thái thì ôi ôi, nó ướt át, khít rịt nha. Với v3 đẩy đà, v4 có vẻ ngon, em quyết định vỗ 1 phát quay đầu 69. Công nhận, “khều khều” nó ra lênh láng :))). Tôi bảo đảm, og nào thích vét máng mà đi 86 không “no bụng” tôi đền vé :))))).
Sau khi kết thúc thì 2 đứa cùng tắm rửa lại, tâm sự chút ít rồi về.
Nhường như biết mình khó chịu hay sao mà vừa xuống lễ tân ríu rít hỏi thăm, rồi hỏi ăn gì… cách nói chuyện lễ tân làm mình vui hẳn, sẵn đó mình kêu làm 2 cái trứng trần coi bù đắp. Nhưng. Ko lẽ chửi thề, húp lọt vào miệng là cái trứng còn lạnh tanh. Tức quá, kêu lễ tân thì nói em vừa lấy trứng gà ta đặc biệt cho anh ạ. Mà cách nói chuyện bạn này mình ưng ghê nên thôi cho qua.
Tóm lại, do mình xui nên mọi chuyện trải nghiệm lần này không vui lắm. Hên bù lại bạn lễ tân nói chuyện mình thấy hợp gu, lần sau sẽ yêu cầu bạn lễ tân lên làm massage :))))). Riêng về em phù hợp anh em nào gu mới lạ, đòi hỏi service, body v1 ngon thì không nên thử.

Mở ảnh nền