Massage Hà Nội Report cực đã vơi one 92 ngụy như

Massage Hà Nội

Lượt xem: 344

hoàng anh thi

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
thứ 7 vừa rồi mình và mấy anh em trong cộng đồng thư giãn đã đến đây rồi test về rì viu lại cho ae nhé.

Chạy đến theo lịch hẹn chả dám book số do không muốn chờ nên tới bé nào thì triển luôn cho nhanh, mặt bằng mấy bé One 92 Ngụy Như tui đi cũng chục bé đều thấy ổn áp. Đến nơi xe được chú bvệ giữ rồi gửi thẻ tui lên quầy đọc sdt đặt xong thanh toán vé ngồi 5ph là lên phòng. ưng cái bụng là quy trình ở đây khá khép kín nên khó mà gặp người quen, đi thang máy vừa 4 người, phòng chờ với sảnh cách nhau nên vào mua vé xong lên thì có ngồi phòng thư giản cũng chả biết.

vừa vào là nghịch phòng xong ngay.trông em đứng tuổi thế thôi chứ tâm hồn còn teen lắm cởi truồng ngồi thuyền trong xông đấy cơ, được lúc rả mồ hôi cái mở của thấy người xinh vào tướng cũng khá chuẩn, Bé rất chịu khó bắt chuyện, nói chuyện rất nhiều và mình cảm thấy rất hợp gu trong khoảng này với bé, cười suốt cả buổi.

tiếp đến là mình đi xông hơi nước cho nóng người để vào việc cho dễ, Sau khi xông hơi đc 15 bé mời mình vào bồn tắm rửa, bé tắm kì cọ nghịch ngợm và lau người sạch sẽ rồi mời mình lên giường, Bé Hj và BJ rất ổn, biết cách chiều chuộng cu cậu, bé bj một laát là t bắn tùm lummm lên mặt bé luôn kkkk, tại làm điêu nghệ quá mà ae ạ.

bé dắt đi tắm lại sạch sẽ rồi pé giúp mình mặc đồ . Đưa em tiền tip rùi ôm em cái như ôm người yêu rồi về . Sẽ sớm quay lại thăm pé đễ lần sau thử hun v4 b.é nhỏ , mềm của bé hehe .
Chúc cơ sở luôn luôn đông khách .

Mở ảnh nền