Massage Quận 10 Report cứ thấy thèm là đi thôi

Lượt xem: 282

Phạm Hoài Sơn

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
20
1
3
Hôm nay e thấy thèm thèm và rồi mò lên tận ozawa q10 để đổi gió.
trao đổi với chủ quán 1 lúc thì chốt vé siêu osen
csvc ở đây sạch sẽ thoáng mát và bày trí rất hợp với gu của e, phòng ốc rộng rãi thoáng mát, bồn tắm to sạch.
bên trong phòng thì có mùi thơm chứ không phải mùi amoniac của các ông đi trước nhé

tới cơ sở này thì đủ hết cả các dịch vụ nha các bác. cia, Bj bồn, Bj trên giường, tắm chung, hj 69

E này người có da có thịt, v1 hệ cam lai, vòng 3 chắc nịch, vòng 4 thì nhỏ nhắn thơm tho gọn gàng.

các bước thực hiện thì e thấy khá bình thường nhưng điều bất thường là bé e chỉ thấy tê còn hơn vô thuốc kkk bác nào không tin cứ thử sẽ biết e thì sẽ gặp dài dài hứa với mấy bác, e chỉ nằm hưởng thụ không phá phách gì đâu nên không hao đâu các bác yên tâm

đình mao

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
61
1
8
Hôm nay e thấy thèm thèm và rồi mò lên tận ozawa q10 để đổi gió.
trao đổi với chủ quán 1 lúc thì chốt vé siêu osen
csvc ở đây sạch sẽ thoáng mát và bày trí rất hợp với gu của e, phòng ốc rộng rãi thoáng mát, bồn tắm to sạch.
bên trong phòng thì có mùi thơm chứ không phải mùi amoniac của các ông đi trước nhé

tới cơ sở này thì đủ hết cả các dịch vụ nha các bác. cia, Bj bồn, Bj trên giường, tắm chung, hj 69

E này người có da có thịt, v1 hệ cam lai, vòng 3 chắc nịch, vòng 4 thì nhỏ nhắn thơm tho gọn gàng.

các bước thực hiện thì e thấy khá bình thường nhưng điều bất thường là bé e chỉ thấy tê còn hơn vô thuốc kkk bác nào không tin cứ thử sẽ biết e thì sẽ gặp dài dài hứa với mấy bác, e chỉ nằm hưởng thụ không phá phách gì đâu nên không hao đâu các bác yên tâm
thấy bác bảo tê hơn vô thuốc nghe mà phấn khởi
khả năng phải triển luôn trong ngày thôiiiizzzz

phát đình

Tập Sự
Mới Mê Massage
28/7/23
4
0
1
thấy bác bảo tê hơn vô thuốc nghe mà phấn khởi
khả năng phải triển luôn trong ngày thôiiiizzzz
Còn chờ gì nữa.Lên xe thôi
chứ bên cơ sở em đi như đi chợ
thấy cũng khả thi mà ra gì phết đấy,,,,

bảo đồng

Tập Sự
Mới Mê Massage
28/7/23
4
0
1
đi làm ngồi máy lạnh mà nghĩ lại thấy nhớ hơi ấm của các bé quá.....

phan bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
28/7/23
8
0
3
kiểu này chắc lại trốn ghẹ đi hết tuần mới vừa lòng keke

văn hợp

Tập Sự
Mới Mê Massage
28/7/23