Massage Hà Nội Report cs vip xmen 2 chuyên thay nhớt hộ ae

Massage Hà Nội

Lượt xem: 454

lưu chính

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Hôm nay buồn buồn, nên muốn đi thay nhớt á
sẵn đang có công việc liền ghé vô địa điểm thân quen để giải sầu -Massage vip xmen 2.
Hệ thống của cơ sở là ok ổn trong tầm giá.... bé nào cũng OK.
Body thì ngon miễn bàn. Các vòng đều mướt mát đặc biệt là vòng 4.
Kỹ thuật thì phê hết nất nha ae.bé ngồi lên đùi em lau khô mồ hôi nhưng không quên check thằng cu con, làm nó cứng lên, lau khô sông bé nói vào bồn tắm nghen, em rất ngoan, bé kêu dì làm đó thui Vào bồn lần đầu em được người khác tắm, cảm giác vừa lạ và thích, và được bé kích thích lấy hai trái bưởi cọ vào người liên tục, em cũng ôm bé vô người, hun nhẹ và má, hai tay xoa mông rồi bóp lấy cặp ngực, nó mềm và sướng kinh hồn, bé hun nhẹ thằng cu con, em chịu không được nên kêu bé ngừng lại.

Lên giường bé nói anh nằm xấp xuống để em đấm lưng,cơ thể của bé bắt đầu trườn lên lưng của em, di chuyển đến đâu thì cảm giác đến đó hết lun, bé hôn từng chút từng chút lên cơ thể, người của em bắt đầu nóng lên theo từng nhịp của bé, bé quay người em lại, vẫn bò trường nhưng kèm theo đôi tay nắm lấy cu con và xoa nó, em bắt được nhịp cuộc chơi và tham gia theo, em ôm lấy cặp ngực và nhè nhẹ nút hai đầu ty, hồng hào và mềm cực. Sau đó ôm lấy cặp mông tròn, tiến vào vòng cấm địa, bé quay người lại nên vòng 4 ngay mặt em lun (gọi là 69 gì đó), em không kịp si nghỉ gì nữa, hun nhẹ rồi liếm có bé, phần ngược lại thì bé dùng miệng hun va ngậm cu con của em, bàn tay xoa hai hòn b , tốc độ càng lúc càng nhanh, sau 1 hồi thì em không trụ nỗi nên xuất ra, bắn lên hết mặt của bé, bé nói sao anh nhiều vậy, chắc do lâu ngày không quan hệ nên tinh trùng xuất ra nhiều hihihi. Sau khi xuât ra thỉ em hơi mệt nên bé nói anh nằm nghỉ chút, rồi đi tắm xong ra về...

Mở ảnh nền