Massage Gò Vấp Report CÔNG TÁC VỀ THÌ PHẢI LÀM SAO NHỈ, XẢ CHỨ SAO!!!!

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 418

Quốc Trung

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
15
1
3
Mới đi công tác về có chút mệt mỏi nên hôm sau mình hỏi nhân viên của cơ sở thì đen đủi là 2 em nhìn ảnh hợp gu lại dính đèn đỏ. Nhưng trong cái rủi lại có cái may khi chủ quán tư vấn em gái ms 86 cũng đúng gu vs mình, đặc biệt là KTV chuyên nghiệp
tại cơ sơ HOÀNG GIA nên book thử luôn. Csvc ở đây thì đánh giá ở mức khá, khoảng 7.5/10
Bé này giọng ngọt, thân hình cân đối kiểu không béo mà cũng không gầy quá, có da có thịt chứ k phải cơ bắp như dân tập gym nên sờ bóp mát mẻ mềm mại. Mặt khá xinh vs gu của e nên cho 8.5/10.
Vòng 1 bưởi lép nhưng vừa tay 7.5/10
Vòng 2 bt kiểu có da có thịt 7/10
Vòng 3 vừa vặn vs dáng người, chắc mẩy 8/10
Em này nói chuyện tâm sự hợp ý thì em cũng rất chủ động kể chuyện, khá vui tính. Massage khỏe thì mình thấy kỹ hơn rất nhiều, em mặc dù tất nhiên không đủ đô. Em cứ vừa đấm bóp vừa nói cho đến lúc màn mơn trớn bắt đầu thì bắt đầu thay bằng âm thanh khác haha. Service màn này thì đánh giá 8.5/10 trườn khá ổn, đặc biệt là kỹ năng BJ của em rất tốt CIA như núi lửa trong miệng em luôn. Chốt lại là khá hài lòng và ngon chim. Mong nhận đc hỗ trợ của cdx mà về mới nhớ là bác chủ chưa trừ khuyến mại book phòng 30% nhé :)) tổng thiệt hại 1410k, 910k vé 500k tip.
Đính kèm bằng ảnh này:
86 1 86 2 86 3

Mở ảnh nền