Code free cùng bé 18

Lượt xem: 536

tumian

Tập Sự
Mới Mê Massage
25/9/22
4
0
1
Lần đầu đi thử khu Gò Vấp do có công việc vào đúng ngày bão vào mình ghé Royal gặp em 18 dể thương .
Bé có khuôn mặt dể thương
V1 vừa tay
V2 có tí
V3 ok
Bé nói chuyện nhiệt tình , thân thiện .
Bé làm rất chuyên nghiệp đấm đá khá ổn thư giản quá tuyệt luôn mình thích nhất cái màn chổng mông lên làm từ sau luôn đỉnh của đỉnh .
Văn chương hơi dở nhưng cũng cố viết một đoạn ủng hộ cơ sở và bé .

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
bác ngon lành nhề nghe danh 18 cũng đã lâu

Ngưu Tổng Quản

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
5/6/22
143
38
28
Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình và đã có bài Rp cho ae đến sáu có cái nhìn về cơ sở nhưng mà bác viết như này chả cô đọng được gì và cũng chả có cái gì hấp dẫn cho ae đến sau, như kiểu viết cho có

Massage Royal

Tham Mưu
Cơ sở Massage
5/6/22
106
2
18
Lần đầu đi thử khu Gò Vấp do có công việc vào đúng ngày bão vào mình ghé Royal gặp em 18 dể thương .
Bé có khuôn mặt dể thương
V1 vừa tay
V2 có tí
V3 ok
Bé nói chuyện nhiệt tình , thân thiện .
Bé làm rất chuyên nghiệp đấm đá khá ổn thư giản quá tuyệt luôn mình thích nhất cái màn chổng mông lên làm từ sau luôn đỉnh của đỉnh .
Văn chương hơi dở nhưng cũng cố viết một đoạn ủng hộ cơ sở và bé .
Dạ cơ sở bên em xin cảm ơn anh vì đã dành 1 ít thời gian qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thế qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ hihi

tumian

Tập Sự
Mới Mê Massage
25/9/22
4
0
1
Cảm ơn bạn đã tham gia chương trình và đã có bài Rp cho ae đến sáu có cái nhìn về cơ sở nhưng mà bác viết như này chả cô đọng được gì và cũng chả có cái gì hấp dẫn cho ae đến sau, như kiểu viết cho có
Văn chương mình Cụt lắm , mà đây cũng là lần đầu mình viết bài nên rút kinh nghiệm .

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Văn chương mình Cụt lắm , mà đây cũng là lần đầu mình viết bài nên rút kinh nghiệm .
bác tham khảo bài này nhé dàn ý cho bác nè mốt viết rp nó sẽ dễ hơn

Mở ảnh nền