Massage Gò Vấp Report cơ sở mới được mấy thằng học sinh gưới thiệu

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 183

Sun God Apollo

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/6/22
19
1
3
đậu xanh rau tía tô, bon trẻ bây giờ mới 14-15 tuổi đã đi massage rồi kkk,
thật ra do hôm nay mình có đi đón cháu, thế là nghe ông cháu kia khoe là mới đi massage về, có nhiều ưu đãi nếu lấy được cái code từ sdt 0822 39 59 79, nghe thằng nhỏ kể mình cũng thấy trời hơi nắng cực thế là gọi cho cs đặt vé lấy code rồi thế là xách con chim qua SỐ 90A , ĐƯỜNG SỐ 8 ,PHƯỜNG 11 ,GÒ VẤP, sau hơn 45p mò thì cũng tới, mới lần đầu vào cs này nên chưa biết phải làm ntn làm những gì, cứ ngáo ngáo thế là các bạn tư vấn viên và quản lý cũng rất nhiệt tình và chịu khó nhé. tư vấn các thứu xongg mình lấy luôn vé cia vip với 2 short cơ kkk.
kvt thì mình chẳng có yêu cầu khắt khe, cứ còn sôngs là được thế là mình đi tham quan vài vòng csvc để xem cs này ok không để rv và chia sẻ cho mấy ae trong văn phòng và hàng xóm của mình nữa. sau khi lên thì thấy csvc cũng phải ducợ 8/10 ấy không như các cs khác ở chỗ mình ở gần chỉ khoảng 4-5-6/10 thôi, đặc biệt ở dây đồ vải được thay liên tục nên cũng khôg đnags ngại đâu. bồn tắm to phòng xông không có mùi khai hay nước tiểu của mấy ô trước.

đợi tý thì em ktv lênn thì đập vào mắt mình là 1 em Teen, non, dáng nuột nà !! Mình dây! Mặt ưa nhìn !! Da cận trắng chứ ko trắng hẳn! body mém hoàn hảo !! Mông căng tròn,tay chân thon thả !!Bé là một cô gái ưa nhìn, giao tiếp thân thiện, có giọng nói ngọt ngào dễ thương và 1 nụ cười duyên dáng ! Ae cân nhắc trước khi trải nghiệm và bé giới theiẹu bé số 59 nha cả nhà
sau khi xong thì rủ bé vào xông hơi mà bé bảo không xông chỉ chờ mình xông xong tắm rửa rồi lên giường cho mình thôi.
xông xong bé cầm cái khăn trắng chạy lại lau người cho mình, miệng lưỡi và tay của bé cũng không hề rảnh, tay bé còn lâu lâu cầm thằng nhỏ mình nữa chứ, miệng thì liếm lưng và gáy mình mà lỡ ra cmn short đầu trong tiếc nuối luôn.

lau xong thì bé rủ đi tắm, trong lúc tắm thì bé gội đầu cho mình wc, cia, chà ngực rồi vv.vv các kiểu mà vì mình không nỡ short 2 thế là gắng gồng lại kkk,

lúc lên giường mới tới màn phê cơ, mâssage khỏe thì mình kêu bỏ qua vì mình ko thích massa khỏe.
còn phần mệt thì mình nói ngắn gọn cho ae dễ hiểu là bé dùng hết tất cả bộ phận cơ thể bé để massage cho ae đấy, sau khoảng 15p gắng gượng thì không chịu nổi ở cái thử thách mép hào của bé thế là phun hết ra thôikkk,
sau khi xong việc tắm rửa sơ thì mình leo lên giường nói chuenẹ với bé đến hết giờ rồi về luôn,
trupocws khi về có cho bé 4xị uống nước vì đã giúp mình làm phê tới thế

văn nết

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
26
2
3
cám ơn mày đã chia sẻ những thông tin thật là bổ ích:b11::b11:

đình mao

Tập Sự
Thánh Massage