Massage Quận 10 Report có chút 7 vọng nhưng thôi vẫn đc

Lượt xem: 270

King

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
19
1
3
Ozawa Quận 10 thì cũng có nhiều bài rp rồi từ hồi trước t đã đọc nhưng chưa đi, đã số là khen xong giờ lên giá vẫn nhiều rp khen. Bên cạnh đó cũng k it cmt kêu e k ngon đến v. Tui thì tò mò nên sét kèo mãi mới hẹn cs để book dc e nó.
Chạy qua con đường quen thuộc. cơ sở này chưa zo bao giờ, thôi kệ zo đi về rì viu cho ae đọc cũng đc. Lên phòng là thấy em qua liền. Xong e zo chào hỏi rồi nút ti , t hỏi dc hôn môi k e kêu bệnh nên sợ t bện, t kêu kệ xong e hôn dc vài cái nút ti tiếp. Rồi xuống BJ, bj khá ok đá lưỡi đầu ciu các thứ nhưng k có đá bi hay liếm bẹn j nha, ksao này tuỳ mỗi em thôi. Bj tầm 3p e kêu t làm cho ẻm đi, t dậy vét xíu thấy ẻm cũng rên nên đá hột le thêm chút, xong kêu ẻm dậy Bj đứng em kêu "nửa hả" là thấy tuột tuột mút rồi, bj thêm dc 1,2p là ra mất rồi

phê nha vú real nên bóp nhún phê, t chưa kịp thấy phê nên cũng bơi hụt hẫn, nhưng mà cảm giác khá là thoả mãn cho thằng e.
Đánh giá chủ quan:
Face bth k xinh k xấu
Da trắng chắc mịn
V1 real ngon săn chắc bóp phê
v2 ok luôn
V3 nẩy nẩy dogggy out luôn là biết
V4 Bím ngon ông nào vét thì chắc ghiền e rên kích thích nữa.
Dịch vụ thì t đánh giá cao chắc vì t hay đi mấy e kia chậm rãi thoải mái time quen rồi, e này thì làm j cũng nhanh nên chưa phê lắm.
Đây là nhưng nhận xét chủ quan thực tế nhất , điêu làm chó hâhha. Có thể e bị ảnh hưởng bởi time (lúc đó chiều rồi có thể đông kh với mệt) k phải sụp hầm nha mà là chưa đủ pheeeee
Tóm lại là e này so với mặt bằng chung thì body ngon còn dịch vụ thì chưa đủ phê. Chốt lại là sẽ gặp lại vì chưa đủ yêu cầu của t, còn ae đọc tham khảo . Zui zẻ k quạo nha hâhhaha.

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
kiểu ông lỡ chơi cmnr
nên k đổi đc hahahha
nhưng vân out dc là oke rồi đó người anh em à:b05:

Mở ảnh nền