Report Massage Quận 2 chuyện đã lâu giờ mới kễ

Lượt xem: 169

nguyen thang

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
1
1
Chuyện cung lâu rồi, cũng là một buổi chiều mưa nhậu nhẹt cùng bạn bè dứt tới khuya khuya thì nghỉ bỗng trời đổ ập một cơn mưa. Hứng lên nên mình ghé luôn Gold để thăm em em nic.

Vẫn phòng ốc như trước, nhưng được cái Gold giờ thêm cái bảng vàng vàng, vậy cho chắc chứ người không quen nhìn tưởng massage khỏe thì khổ. Sau khi vào book vé và chọn bé thì mình được mời lên phòng như bình thường.

Cô bé này là người miền tây giọng ngọt ngào, tướng người nhỏ nhắn dễ thương cùng cái miệng dẻo gặp là khó quên được.
Face: dễ thương, cười mỉm rất xinh
Ngực thì cam thôi nhỏ nhỏ vừa tay đầu núm cưng cứng mềm mềm rờ rất đã
Eo thon gọn
Mông thì săn chắc không phải kiểu gò công đảo nhưng cũng gọi là có mông

Sau khi xông hơi xông khô thì được em 26 mời ra tắm chung, em đã cở sẵn hết chỉ cần để em ấy chăm sóc thôi, bé đổ sữa tươi liên người mình rồi dùng cái lưỡi điệu nghệ liếm nhẹ khắp người mình và BJ nhiệt tình tới khi mình out luôn, đã hết chỗ chê. Tiếp đến là các bài massage quen thuộc từ đấm bóp tới thái rồi nuru phải gọi là em ấy chăm rất kỹ không bỏ sót phần nào còn cái miệng dẻo thì hỏi thăm rồi chia sẻ này nọ rất vui, phần nuru là sướng nhất vì em ấy cọ cọ chà chà làm thằng em vừa out đã cưng cửng lên tiếp. Kết thúc bằng chiêu 69 đại pháp em 26 vừa BJ lút cán vừa đưa con bươm bướm cho mình xơi cùng một âm thanh rên nhẹ làm cho căn phòng như hòa chung với độ dâm của em. Kết thúc bằng lần out thứ 2 vô cùng sung sướng.

Bên Gold này đi mãi không bao giờ chán, hay có mấy em mới vào mà toàn hàng tuyển nên chất lượng rất ok. Có cơ hội và nhiều lúa chắc chắn sẽ quay lại thăm em.

văn hớn

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
25
0
3
bên này hồi trước cũng nhiều trương trình code oke ra phết
mà giờ hết rồi tiếc vclll nhỉ

phạm quý

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
47
0
8
Vẫn phòng ốc như trước, nhưng được cái Gold giờ thêm cái bảng vàng vàng, vậy cho chắc chứ người không quen nhìn tưởng massage khỏe thì khổ. Sau khi vào book vé và chọn bé thì mình được mời lên phòng như bình thường.

Cô bé này là người miền tây giọng ngọt ngào, tướng người nhỏ nhắn dễ thương cùng cái miệng dẻo gặp là khó quên được.
Face: dễ thương, cười mỉm rất xinh
Ngực thì cam thôi nhỏ nhỏ vừa tay đầu núm cưng cứng mềm mềm rờ rất đã
Eo thon gọn
Mông thì săn chắc không phải kiểu gò công đảo nhưng cũng gọi là có mông
có vẻ là cũng ổn định đấy nhỉ

Mở ảnh nền