Massage Gò Vấp Report Chủ nhật xả lũ cùng bé 05

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 241

Hoàng quân

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Tình hình cuối năm sắp tổng kết nên công ty điều t vào sài gòn công tác các tml ạ.
Vừa đến nơi t liền gọi ngay cho cs để book các tình yêu xem các em yêu có thâm thụt chỗ nào không!
đến nơi làm cái vé rồi ngồi cầm ipad bị ấn tượng bé 05 . Mà nhìn bé dáng cũng ổn áp chọn lên thư giản tý. Trong đầu lúc này cứa oan oan cái lời năng nỉ gấu kéo suốt, vào xông còn không nhớ đổ nước vào mà cứ ngồi dậy đến lúc em vào t mới chợt tỉnh lại. Nhìn ipad sao mà bằng nhìn ngoài bé dáng mình dây nha đúng gu quá thêm cái cao gặp buổi trưa nắng nóng vào gặp em cứ như con gió thổi qua làm lòng nó nhẹ lại.

Em chủ động lại lau người ngồi hỏi thăm một hồi t cũng mấy ngày không được ôm gấu này ôm em mà cứ như gấu t, không biết từ bao giờ t gặp được em mà sờ mó cảm giác nó thiệt như vậy luôn ấy. Em để tự nhiên nên rất là hợp với t từ ngoại hình đến cách nói chuyện của em vui vẻ em đưa t vào bồn tắm làm tụi nhờ lại lần nóng nhất được tắm cùng gấu nhưng với em thì lại khác nhiều, em gội đầu tắm mình cho t rồi em mơn mớn hôn hít chăm sóc thằng nhóc từ lúc nó ngủ em ngậm nó rồi mút đến khi nó thức giấc và từng cái mút của em làm t rần rần người để phải bốc phát một tràn tinh tích tụ. Em rửa sạch rồi đưa t lên giường nằm thư giản.

Phần massage khỏe em làm ổn áp nhiệt tình luôn. Ngồi vp nhức cổ vai gáy em ấn vuốt kỹ rồi đặt gối nóng lên mà người nhẹ nhàng. Em chuyển qua phần massage mệt.

Trước khi chuyển qua em đưa nước cho t uống rồi tâm sự một lúc và t cứ như được bước vào không gian ân ái với em khi vừa nằm xuống em đổ dầu rồi bắt đầu dùng vòng 1 em trườn kéo theo cảm giác lành lạnh rồi đến ấm ấm, bao mạch máu cứ như muốn bùng nổ em đi từ trên xuống dưới rồi từ sau ra trước. T phê pha sờ bóp em và em cứ theo cảm xúc mà hôn mút từng chút một, t ôm em rồi lại tranh thủ bú 2 bình sữa em và theo từng chút đến còn hàu em nó thiệt tinh khiêt do lâu ngày chưa được húp sò . T phê pha theo từng dòng núi lửa rần rần bắn ra tê tái. Lại được bonus thêm phần xoa bóp lúc vừa xuất tin xong ta nói nó đã làm sao . Cứ làm t được yêu thương bù dắp .

Văn vượng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
97
11
18
Phần massage khỏe em làm ổn áp nhiệt tình luôn. Ngồi vp nhức cổ vai gáy em ấn vuốt kỹ rồi đặt gối nóng lên mà người nhẹ nhàng. Em chuyển qua phần massage mệt.

Trước khi chuyển qua em đưa nước cho t uống rồi tâm sự một lúc và t cứ như được bước vào không gian ân ái với em khi vừa nằm xuống em đổ dầu rồi bắt đầu dùng vòng 1 em trườn kéo theo cảm giác lành lạnh rồi đến ấm ấm, bao mạch máu cứ như muốn bùng nổ em đi từ trên xuống dưới rồi từ sau ra trước. T phê pha sờ bóp em và em cứ theo cảm xúc mà hôn mút từng chút một, t ôm em rồi lại tranh thủ bú 2 bình sữa em và theo từng chút đến còn hàu em nó thiệt tinh khiêt do lâu ngày chưa được húp sò . T phê pha theo từng dòng núi lửa rần rần bắn ra tê tái. Lại được bonus thêm phần xoa bóp lúc vừa xuất tin xong ta nói nó đã làm sao . Cứ làm t được yêu thương bù dắp .
thái độ ngon thật đúng là mát sa kiểu cao cấp có khác:b11:

Mở ảnh nền