Massage Gò Vấp Report chợt nhớ đến masager royal

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 168

Đình thịnh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
67
2
8
Nay có dịp lên ăn cỗ nhà ông anh trên ở sg. Do đã lâu ko có dịp ghé thăm nên ae gặp nhau cũng đôi chút chè chén, cũng ăn uống từ trưa đến tầm chiều nói với nhau đủ chuyện trên đời... may mắn thay năm kinh tế khó khăn nhưng ae gặp nhau vẫn mạnh khỏe, vẫn vui vẻ như ngày nào. Đến cuối buổi ra về thì chợt nhớ đến masager royal . Vội vàng móc đt ra nhắn tin cho diễn đàn để hỏi chương trình km
Được biết cơ sở có mấy bé tay nghề điêul luyện lắm do các ae đã từng trải. Book liền với cơ sở và tạt ngang trong 15 phút
Sau 15 phút cũng có mặt tại cs, Vào gặp lễ tân nhanh gọn lẹ
Được locker dẫn thẳng luôn vào phòng, pk có không gian rộng rãi, sạch sẽ, bồn tắm to, giường rộng, có toilet và chỉ có pk xông hơi Đèn vàng mờ ảo.
Vào pk xông hơi được một lúc thì phòng xông nóng, chạy ra ngoài thì thấy bé đa ngồi sẵn trên giường đợi từ trước.
Sau màn chào hỏi đầu cũng được biết bé nhìn bé dễ thương, dáng cao ráo, có da có thịt. Vừa tâm sự bé vừa lau người cho mình và thoát sim y mời mình vào bồn tắm.
Đánh giá bé v1 mềm, vừa phải, bóp đã tay. V2 hơi lipit 1 chút, v3 to, tròn.
Bé tắm onsen cho mình kỳ cọ mọi ngóc ngách, tắm gội, đi đường lưỡi tù chân tới cổ không sót chổ nào. Kèm tiếng rên la ú ớ. Bé nói chuyện hơi dâm đãng, dễ thương, vui vẻ, làm rất có tâm... đặc biệt bé BJ 100% trong bồn không ngừng nghỉ 1 phút nào cho mình ra luôn trong hiệp 1. Tay mình mặc sức sờ soạn thoải mái...hihi
Sau khi xong bồn bé lau người mình sạch sẽ và chuẩn bị khăn, đá nóng cho ms khỏe. Bé đấm bóp bài bản, đủ, có lực. Đi từ thấp lên cao, từ cao xuống thấp rất nhịp nhàng, không hối thúc, không qua loa. Tiếp đến là bé đi đường lưỡi từ dưới lên trên, chạy lên cổ, liếm lên tai hơn cả người yêu, làm lên xuống 2 lần cả 2 bên làm mình tê hết cả người trong khoái cảm. Sau đó bé bôi dầu trườn ms thái trườn cặp ngực lên xuống khắp lưng kèm rên khe khẽ. Sau đến nuru thì bé trườn cặp mông đi khắp người kèm cạ thêm con sò chạy lên chạy xuống như đang hẩy mình vậy... hehe. Lật người mình lại bé tiếp tục trườn nuru nhưng cảm giác lạ lắm bé trườn nguyên con sò khắp cơ thể giật lên giật xuống va vào mặt mình như úp mặt vào sông quê vậy.... ngợp cả thở. Bé đấm bóp tay nghề quá ok hơn những chỗ mình từng đi.
Sau 1 hồi quằn quại thì bé bắt đầu tập trung đến thằng nhỏ Bj 100% nhẹ nhàng, liên tục dần đều. Và từ từ xoay mông về phía mình để hợp tác vào thế 69. Mình mặc sức khám phá v4: v4 bé vừa khít, nước nôi sạch sẽ, không mùi. Sau một lúc vọc vạch khám phá lẫn nhau thì mình cũng out ra trong miệng của bé bé mút tới giọt cuối cùng.
Sau cùng bé tắm lại cho mình sạch sẽ Đúng là không phí phạm 1 giây phút nào khi gặp bé. Thật là một số xứng đáng để trải nghiệm và có thể quay lại gặp bé thêm nhiều lần nữa.
Túm lại thì giá vé và típ quá ok và hợp lý cho trải nghiệm 2 shot

Mở ảnh nền