Massage Quận 10 Report chơi bạo dâm em KTV ms Bảo Trân Q10

Lượt xem: 169

kiều thuận

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
15
0
1
Mình vừa trải nghiệm vé bạo dâm bên Ms bảo trân nên có cái gọi là review cho ae
Mình được giảm vé khuyến mãi nên trải nghiệm xem sao
Em này mình đánh giá như sau:
Mặt 8/10
Cao: 1m62
Da: Trắng + Mát
Ngực: Đẹp + THật : BÓP đã tay
Thái độ giao tiếp tốt
Kỹ năng massage khoẻ: 7/10 (Chưa thấy nhiều bài cho lắm)
Em này có BJ, CIA ,wc nhưng do mình khoẻ nên em làm hơi lâu nhưng ko kêu ca gì, phần nuru với bạo dâm thì em nó rất cháy . Thiếu cái chịch nữa là hết bài nên mình cho : 9.5/10
Từờng thuật chi tiết:
Mình vào ngồi xông hơi zíu thì em vào. Nghĩ ngay trong đầu ôi vãi em này cao, da trắng, trang phục sexy vãi đạn . Em vào cái em ôm mình luôn xong đó mình kéo nhẹ nút áo và bop ngực em cái cho phấn khởi.Em ngồi lên đùi mình tâm sự và tất nhiên tay mình du lịch khắp người em luôn. Mình dùng sextoy chọt chọt người e cũng kích thích lắm
Xong đó đến màn tắm chung thì em cũng kỳ cọ người mình và thằng em và tay mình luôn du lịch khắp người em .
Tắm sơ là em đè ra đi đường lưỡi rồi dùng ngực chà khắp người trong bồn tắm , xong e đè ra Bj out cia shot 1 .
tắm xong mình ra được em lau người, ôm cái để mình ấm hơn sau khi vừa tắm. Rồi lên giường massage khỏe. (Em massage khỏe hơi ít bài)
Sau đó là màn trườn nuru thích lắm. Vếu em đầu ty bên thụt bên không khá kích thích. Sau đó là màn dùng v4 chà hết người . Đến đây mình cầm máy rung dí sát v4 e nó vừa chà vừa rên . Gel trơn muốn đút nguyên cái máy rung vào :))Đến lúc e xuống Bj thì 1 tay mình móc lốp 1 tay bóp vú , kêu e cầm máy rung chà hôt le . Kích thích vãi đạn . Xong chuyển qua cu giả đâm e nó lên đỉnh phải ngừng Bj để tận hướng cái sung sướng đó :)) Miình ngừng 1 chút rồi lấy máy rung làm em sướng nữa, em đang BJ bằng miệng thì ứ ứ nằm gục vào người mình luôn. Khoảng 30p sau em làm mình không ra được ,chắc do sướng quá nên ko tập trung được :)) nên mình bảo em nằm đó cầm cu giả tự chọt, a ở trên để anh tự cho ra và lúc gần ra mình out thẳng mặt em luôn làm mắt em nhắm tịt
Sau đó là em định tắm cho mình nhưng mình thấy mình khỏe hơn e nó nên mình bảo anh tự tắm được e nằm nghỉ đi
Nói chung trải nghiệm kích thích lắm ae ah

Mở ảnh nền