Report Chia sẻ anh em ít kinh nghiệm đi cafe chòi

Lượt xem: 2,177

Tuấn Dũng

Binh Nhì
Đam Mê Massage
17/8/22
20
2
3
Kinh nghiệm của mình là ae đi chơi, lựa quán nào mà chịu đầu tư xíu, có cái quầy kiểu Lễ tân ấy, tránh mấy cái quán kiểu 1-2 má ngồi, không có ai trông coi xe. Vô đó toàn kiểu bố láo, thái độ, vòi vĩnh, gạ chịch...rồi lúc đầu nói 200k, vô thì nói dùng miệng thêm 50k, anh e ko trả nó dùng tay hoài luôn rồi ko cho sờ nữa. Chưa kể ở ngoài nói 250k, vô trong đó có khi cũng dùng tay cho gãy con cẹc luôn. Nói chung ngoài mấy quán trên ra, khu lòng vòng Mã Lò, HL2, TL10...đa phần tào lao nha.
Ae có quán nào oke thì chia sẻ thêm nha, có bé nào đít bự, dáng cao thì giới thiệu mình với. Tks.

Mạnh Đức

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
15
0
1
Có mấy quán gần Đào Duy Từ nghe bảo nhiều em xinh lắm, mà t k biết chỗ. M tìm tòi rồi Rv cho anh em thử

Cu Shin

Tập Sự
Lão Làng Massage
14/7/22
28
2
3
T thấy bộ môn này làm nhiều thằng thích là vì nó rẻ mà lâu lâu vớ được một vài con hàng ngon nên mới ham. Chứ t nói thật còn thua xa massage rất nhiều

Tuấn Dũng

Binh Nhì
Đam Mê Massage
17/8/22
20
2
3
T thấy bộ môn này làm nhiều thằng thích là vì nó rẻ mà lâu lâu vớ được một vài con hàng ngon nên mới ham. Chứ t nói thật còn thua xa massage rất nhiều
T cũng đi massage rồi, cái môn đấy dành cho thằng nào nhiều tiền thôi. T lại thích bộ môn này hơn

Mở ảnh nền