Massage Hà Nội Report chia sẻ ae chỗ massa nằm ở b9 honagf mai

Massage Hà Nội

Lượt xem: 469

nguyễn văn thành duy

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Thú thật thì e là mem trung thành với cái thể loại này, cảm giác được mấy e nâng niu, làm tình chiều chuộng thật sự với e khó tả lắm các bác ạ, dần dần thì nó trở thành cái thói quen, cứ mấy ngày ko đi là khó chịu ko kiềm chế được và thế là e vác trym đi bắn dạo.

Riêng bé ktv ở thì mấy ảnh gửi e cũng được hơn tuần, nhưng vì lý do cái bóp nó bị bệnh nghèo nên e chưa vào chiêm ngưỡng e ấy, rồi thì cái gì đến nó cũng đến bác polime đã về, ko chờ đợi gì nữa e phi thẳng đến nơi, tới chỗ thì đc báo là bé đang kẹt làm khoảng 20' nữa mới xong, thôi thì ngồi nghỉ xã hơi làm tô mì trứng lấy sức lên chiến với e ấy , tầm được khoảng 25' thì đến lượt e các bác ạ, đến phòng thì e ấy ngồi sẵn trong đó rồi, vừa gặp e thì e ấy cười tươi ''dạ chào a'' e thấy có gì lạ lạ, mà cũng thôi ko qua trọng, quan trọng là e ấy xinh, dễ thương, thân hình mình dây đúng gu e luôn. xong e ấy kêu mình vào xông hơi, mình thì chả thik môn này nên bỏ qua,

tấm táp xong bắt đầu giai đoạn masa khoẻ, vừa đấm vừa tâm sự chuyện đông, tây, nam, bắc, mãi mê tâm sự mà mình quên mất chuyện chính nhìn xuống dưới thì thằng e nó héo queo, tội thăng nhỏ, e ấy chắc cũng hiểu ý mình, vừa cười vừa nói" thôi mình chuyển qua phần khác nha a", kaka đúng ý mình OK e thôi, còn về phần mệt này thì thôi khỏi nói bao phe luôn nha các bác, lăn lê, bò trường các kiểu, e ấy nhiệt tình lắm các bác ạ. Thôi e cũng hơi dài dòng, e đi ngây vào phần đánh giá luôn nhé
Đánh giá
Mặt: auto dễ thương
V1: săn chắc hệ cam lai bưởi nhé
V2: thoang gọn
V3: chắc, nhưng ko được to
Minh dây cây cảnh ( chống chỉ định cho các bác thik múp nha )

Mở ảnh nền