Discount Hot Girl chị máy bay vú to nhiệt tình, vui vẻ

Khuyến mãi

Lượt xem: 467

Mạnh cường

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
46
2
8
Chuyện là hôm nay lại 1 ngày xác cuối tuần, gọi là thứ 6, nhưng bỗng đột nhiên sếp tui lại bảo nay ít việc thôi em nghỉ ngơi xã stress bữa nữa đi, ổng rũ tui đi nhậu nhưng tui thì hông biết nhậu, tui chỉ biết gái gú biết bú vú bú bướm, mò chim bắt bướm thôi !!! Thế nên chợt nhớ lại quán cafe bj massge 7777 trên cung đường Nguyễn Thị Ngâu mà hôm qua tui đã test quá sung sướng, nên nay rãnh rỗi công việc thì lại muốn được sung sướng cùng chị máy bay vú to nhiệt tình này 1 lần nữa, nên là tui cũng tranh thủ tắm rửa sạch sẽ rồi xách con xe chạy ra cung đường này, chạy qua quán cafe võng 79 thì cũng thấy quán chị đang mở cửa, tui liền lập tức tấp xe vào, vừa vào thì chị nhận ra tui ngay kkk, chị kêu hôm qua bắn tung toé rồi nay lại muốn bắn nữa hay gì đây, chị nói chuyện 1 cách rất vui tính nhiệt tình !!! Giao tiếp cùng chị vài câu vui vẻ thì cũng cùng chị vào phòng cởi đồ cho nhau 😉😉😉, vào phòng cả mình và chị cùng cởi hết đồ không 1 mãnh vãi che thân, cởi xong thì chị cũng lau sạch sẽ mình mẩy cho mình 1 lần nữa... Lau xong thì chị bắt đầu liếm ti nhẹ nhàng cho mình vừa liếm chị vừa HJ nhẹ nhẹ thằng em mình, cảm giác rất phê phải nói là tê tái con gà mái luôn anh em ạ !!! Lúc chị liếm hai bên ti cho mình thì mình cũng tranh thủ bóp nắn cặp vú to của chị, cặp vú chị vừa to vừa mềm mại bóp rất đã, bóp chưa đã mình còn xin chị cho bú 1 miếng đở ghiền, chị cũng vui vẻ đưa 2 bầu vú lên cho mình nút, vừa bóp vừa nút cặp vú to của chị phải nói là rất sướng và phê pha 😆😆😆... Trong lúc thì bú vú chị thì tay chị vẫn HJ nhẹ nhẹ cho mình giữ được cảm giác hứng phấn 😁 ! Bú vú chị chán thì mình không bú nữa, mà để chị cuối xuống BJ cho mình !!! Chị BJ lúc cán ta nói cảm giác rất sướng, chị BJ lút cán được vài phút thì mình cũng nứng nừng nưng quá, nên là mình đề nghị chị vào thế 69 luôn thì chị lại vẫn vui vẻ quay mông và bướm lại vào thế 69 cùng mình !!! Ở thế này mình và chị bú liếm cho nhau cảm giác rất khó tả, mình thì vừa được liếm mút bướm chị lại vừa được chị bú liếm thằng em trong miệng phê lắm anh em ạ !!! 69 bú liếm cho nhau được vài phút nữa thì mình cũng cảm giác sắp ra, mà mình thì biết chị không có dịch vụ CIA nên là mình kêu chị quay ra liếm ti rồi HJ để mình ra, thì chị cũng quay người lại rồi liếm nhẹ nhàng đầu lưỡi lên hai bên ti ngực mình rất từ tốn cảm giác rất phê 😋😋😋, chị vừa liếm vừa HJ nhẹ nhàng cho mình, mình thì cũng lại được bóp hai bầu vú to tròn mềm mại của chị đã đã hai bàn tay luôn 😊😊😊 !!! Chị liếm ti HJ cho mình hơn 5phút nữa thì mình cũng lại chịu không nổi mà bắn tung toé tiếp !!! Xong chị cười kêu sao bắn nhiều thế kkk, cảm giác chị nói chuyện cứ như mình đã ở bên nhân tình vậy á chứ hỗng phải đi massge !!!

Kết thúc buổi massge bính tăng tung toé gửi chị 200k rồi chào chị ra về 😉😉😉 !!!

Nói chung chị này rất nhiệt tình vui vẻ, nói có chuyện thì dễ thương hài hước rất đáng ủng hộ nhen, anh em có đi ngang thì ủng hộ chị nhen 😉😉😉. Mình thì phê quá rồi chắc lại phải dưỡng sức thôi 😎😎😎

ĐC quán chị : Trên cung đường Nguyễn Thị Ngâu quán Cafe mang tên 7777, dưới miếu gò trại, và dưới 1 tiệm sửa xe nằm hướng bên tay trái Nguyễn Thị Ngâu nhen anh em, kế bên là quán cafe võng 79 như hình !!!

Cái bảng thì chị nói do bị mấy anh hay quần quá nên chị để ở trong quán hỗng dám để ở bên ngoài !!! Nên anh em cứ nhìn hình thì đăng rồi nhận diện mà đến trải nghiệm sự sung sướng nhen kkk 😎😎😎

Mở ảnh nền