Discount Massage Hà Nội Report chết mê với em KTV ms life

Khuyến mãi
Massage Hà Nội

Lượt xem: 148

bùi anh tú

Tập Sự
Đam Mê Massage
29/7/23
9
3
3
Hello ae...mấy nay tàu ngầm lâu quá...thực ra t vẫn đi massage đều nhưng mần biếng làm rp...hôm qua vừa làm 1 nháy bên @Ms LIFE 971 giải phóng Thồi ko nói lan man...vô bàiiii:
T đc dẫn lên phòng... phòng ốc sạch sẽ ko mùi. Ktv thân thiện, mình im thì ẻm cũng im lặng làm, nếu nc ẻm cũng biết pha trò. Phẻ người Đánh giá t cho phần này là 10/10.
massage mệt... đc cái phòng khá kín. Bo 100k cafe nhờ a troai kiếm t 1 e teen xinh nghe lời. 5ph sau e vào...má nó ngạc nhiên...e trang điểm nhẹ nét thì ngây ngô...body gái mới lớn đâu ra đó. Chào nhau ôm ấp tý rồi ẻm dẫn t đi tắm...bên này là kỉu tắm heo nhé...krv đứng ngoài bồn xịt nc tắm tụi bây...e rửa đuýt t rất kỹ...từ trc ra sau từ sau ra trc...t hỏi e là " rửa vầy e thấy đủ sạch chưa?" , ẻm bẽn lẻn tr " hên xui á a ơi" ...máu nhây t nổi lên, t hỏi khùng hỏi điên liền " vậy thì e phải thử 1 cái ở đây cho chắc, ko tý đang nằm lại phải ra rửa lại sao???" ...ẻm cừi nhìn rồi kiu t đứng gác 1 chân lên thành bồn quay lưng lại...rồi e cúi xuống wc lunnn...đê mê đc khoảng 5ph thì e vỗ đuýt t cái bép...nói là sạch sẽ dòi.
Lên giường thì do t đi khỏe rồi nên ko cần massage ...e đi lưỡi người t lun...móa kỉu đi nhẹ nhàng, từ từ, ướt át, làm t lại nhớ tới nyc. Body e thì khá ổn, mình dây vú vừa tay-núm thụt v1 8/10, eo con kiến v2 8/10, đít mẩy v3 8/10, lol wax sạch sẽ có xịt nc hoa đàng hoàng v4 9/10...e kiu t chổng đuýt lên cho e wc...đc tầm 5ph t mỏi lưng quá...t kiu e đổi thế, t ngồi trên ghế 2 chân gác lên giường, e quỳ dưới đất tiếp tục wc...đc 1 hồi thì t nghĩ cũng nên tới lúc cho thằnh e trớ rồi....t đứng dậy cho e bj...ko đc dùng tay nhé...xin phép e để nắm tóc nhấn đầu e...e gật đầu đồng ý...t deepthroat đúng nghĩa...lúc t nhấn đầu e vô thì cấn họng e...e rướng người chỉnh ku t lại cho đâm sâu hơn...lúc này cảm nhận đc cổ họng e đang co bóp (kỉu như lúc tụi bây sắp ói)...đc tý thì thằng e cb trớ ...t hỏi e t ra luôn nha...e gật đầu rồi dụi đầu sâu vô ku t, tay thì bấu chặt đuýt t...ra xong xuôi thì e đi súc miệng rồi tắm lại cho t...tâm sự với e 1 tý thì lúc này giọng e vẫn còn khàn, tiếng có tiếng ko...hậu quả do quả deepthoat quá nhiệt từ e. Ôm hun cái dòi bịn rịn chia tay...

Mở ảnh nền