Massage Tân Phú Report checking tại luxury

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 393

mac anh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Hello anh em bữa giờ cũng lâu rồi chưa viết report vì do trải nghiệm mấy bé gần đây thấy ko có gì đặc biệt nên ko có hứng report. Nay có bé này dâm dâm hợp gu sẵn report luôn.
Nay có dịp trốn làm về sớm tự nhiên nhớ bé nhắn tin hỏi em rảnh ko bay qua Luxury Tân Phú lụm liền.
Đi bé này 2 lần rồi mấy ông kêu tui PR cũng chấp nhận luôn. Đúng nhận, sai ko dám cãi kaka.
Tới cơ sở đá chống quăng xe để ông locker lo xong vào lễ tân làm thủ tục các kiểu. Xong lên phòng ngay vì do có đặt trước sẵn rồi.
Đánh giá CSVC
Ưu điểm
Nhìn từ ngoài vào cơ sở khá sang trọng mặc dù bị nhét vào gốc hơi tối.
Phòng ốc rộng rãi sạch sẽ, trang trí khá bắt mắt.
Có nhà vệ sinh trong phòng.
Có 2 phòng xông hơi.
Đánh giá em:
Body: mình dây cây cảnh cao tầm 1m6
Face: Tuy ko xinh như hình nhưng mà DÂM đặc biệt là DÂM là gu tui.
V1 Vếu to, nhọn, săn chắc.
V2 Eo thon ko lipit.
V3 Mông cong, to tròn
V4 Khít, lông xoăn có tỉa tót
Vào phòng chờ khoảng 5p thì bé vào mặc váy ngủ cười híhí nhìn mặt cười là thấy dâm rồi. Ko nói nhiều lao vào ôm hôn cháo lưỡi như người yêu xa cách lâu ngày.
Hôn hít mỏi cả miệng nghỉ mệt tý ra xã nước chuẩn bị tắm trong thời gian chờ đợi quay qua tiếp tục nút lưỡi bú bình sờ mông tiếp xong bé kêu "nay em làm cho 3 cái nha hay 4 cái".
Dù 3,4 cái chắc kêu mấy ông kia lên khiêng xuống là vừa.
Vào bồn bé tắm kỹ xong bé chạy ra lấy 2 bịch sữa bò. Đang suy nghĩ "à à chiêu này lạ nha để coi mang sữa bò vào làm gì" bé kêu mình đứng quay mặt vào trong rồi đưa tay tựa vào tường đặt 1 chân lên thành bồn, đang tưởng tượng cảnh bé cầm roi da quật chứ nhưng ko bé bắt đầu đổ sữa bò trên 2 cánh tay dọc qua gáy đổ xuống chân, sữa ở đâu bé liếm tới đó xuống tới lưng quét lỗ nhị,
dọn wc xong luồng qua đá trứng cút, BJ lún cán xong xoay người lại liếm từ bụng lên nút dzú thấy phê quá mình quay xuống bú bình bé rên nhẹ nhẹ cuối cùng bé đổ sữa còn lại lên con ciu rồi mình đứng bé BJ out trong miệng bé
xong bé giữ mút tiếp thêm tý nữa mới chịu tha.
Massage khỏe Nói chung đầy đủ bài đá nóng, bấm huyệt, do mình ko thích massage khỏe lắm nên ko review nhiều phần này.

thái hoà

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
35
0
6
hồi trươc mình cũng đi bên này
gái xinh vc
đc cái có code nên đi giá cũng bèo nhèo nên bớt đau đầu hẳn ra:b11:

Mở ảnh nền