Massage Gò Vấp Check ngay em 400 Hoàng Gia cho anh em

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 325

Thế Minh

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
15
4
3
Được cái là cơ sở này làm việc có hệ thống đàng hoàng nên là thấy bé nào xinh mới cập nhật là mình vô xem có bé nào hợp gu không, thấy bé 400 này khá hợp gu nên cũng triển khai luôn cho nó nóng.
Face em nó thì thuộc TOP xinh, Hotgirl, đảm bảo nhìn phát mê luôn, chuẩn của xinh.
V1: Vừa tay, còn trẻ nên hàng họ mịn bóp rất sướng tay
V2: Phẳn phiêu, cực căng, vòng eo cực chuẩn, eo thon nên ôm cũng không sướng bằng eo mỡ.
V3: Chuẩn tròn đẹp, chắt tay xoa cực thích sướng tay là đây, chuẩn của dáng doggy sung sướng hihi.
V4: Hàng cực phẩm, nước nôi đủ dùng thôi nhưng khá là sướng khi tevet, nuru miết khá phê.

Về SV thì bé làm khá ổn, nói chuyện rất dễ thương nhẹ nhàng với khách nên t cũng khá ứng. T ghét nhất là bọn làm ăn công nghiệp cứ làm cho xong rồi về đéo thấy thư giản cái đầu buồi gì.
Massage em nó nuru chuẩn sướng, miết rê đủ hết mọi thể loại với v1 và v4 cực chất, đặc biệt là phần cọ bím khá sướng. BJ + 69 chuẩn bài, tevet khá sướng, cavat đẹp... Đánh giá em này rất đáng trải nghiệm , nhớ hẹn kèo trước khi qua để ko bị chờ đò nhé.

Tổng thiệt hại khá hợp lý, cả tiền vé với tip hết 1tr6 (CIA vào miệng)

Lưu Hải

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
16
0
1
rất cần những anh em như này luôn. Chúc ông sức khỏe để còn trãi nghiệm nhiều hơn

Minh Hùng

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
13
0
1
Ở bên đây nhiều em tươi lắm mỗi lần đi chẳng biết chọn em nào

Mở ảnh nền