Report Cf Thủy Tiên 2 hooc môn 1 lần và mãi mãi không đến lần thứ 2

Lượt xem: 522

Văn Tiến Chương

Tập Sự
Đam Mê Massage
18/11/22
9
0
1
Hôm nay mình có việc lên thị trấn Hooc Môn trên đường đi thì có để ý mấy quán cafe hai cây dừa dọc 2 bên đường định bụng xong việc sẽ radoom 1 quán nào đó trên đường về lại SG thế là nghỉ là làm trên đường về tắp đại 1 quán tên là Thủy Tiên 2 vô thì có 1 em tên Nguyệt vào mời nước rồi hỏi có ngồi chơi k anh mình thì lần đầu tới nơi xa lạ không rành thì hỏi thẳng luôn trọn gói bao nhiêu thì em đó nói 140k mình gật đầu ok thế là chuyện gì đến củng sẽ đến em ngồi cới bên dạch áo cho mình bốp nắng cặp vú xệ xấu quoắc của em còn em thì dùng tay rờ thằng nhỏ mình ở ngoài quần chứ không vạch ra mình hỏi thì em nói Má ở đây không cho,xong mình hỏi tiếp vậy anh ra rồi sau nói một câu nghe thấy nản là ra quần thì anh thanh niên về tắm giặt luôn mẹ cha nghe vậy là muốn tắc nứng xong.Xong xui mình vào rửa tay đưa em nó đúng tiền đả giao kèo từ đầu vì cái thái độ của em chứ ok là bo nhiệt tình vậy mà em k chiệu đồi phải thêm 60k cho chẳng 200k mình kỳ kèo không chặng mình lại ngắt nhéo khiếng người có 2,3 vết bầm đỏ rồi chưởi không cho thì yêm đi cái mặt lol này nọ rồi định ngắt thêm mình mấy cái mình giử tay em đó lại rồi mình củng bỏ chạy lên xe vong sớm về còn dính mưa chán đời.Một lần và mãi mãi không quay lại quán âm binh Thủy Tiên 2 với cái tình xàm chó của em nó.

Mở ảnh nền