Massage Gò Vấp Report câu chuyện graper được khao đi massage

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 169

Đạt Phít

Tập Sự
Đam Mê Massage
19/6/22
23
2
3
ae có bao giờ được khách bao đi massage chưa,
chào ae mình đạt, bây giờ vì kinh tế suy thoái cho nên mình có chạy grap để kiếm thêm thu nhập, hôm nay có chở một anh khách từ thủ đức qua tới gò vấp để ảnh đi gặp khách, đang đi thì khách của anh ấy kêu hẹn hôm khác thế là đang trên đường quang trung, mình đề nghị vopiws anh là quay về không để em chở, cái ảnh kêu thôi đi xả lũ đi anh bao chú, thế là mình cũng dạ dạ vâng vâng mà đi theo cơ, sau khi đi được 1 hồi thì ảnh kêu dừng ở 744 quang trung, mình tới thì thấy anh đang lấy code do anh gọi sdt 0822 39 59 79 để xin code cho 2 anh em. xin xong thì anh kêu rẽ vào cất xe, cất xe xong vào quầy anh kêu thích vé nào chọn vé đấy, vì mình cũng hiểu chuyện cho nên chỉ đi cia thôi ae ạ kkk, còn anh đi vé king luôn ae ạ.

chọn vé xong anh thanh toán xong kêu chọn ktv để còn lên phòng , sau khi đắn đo giữa 63 và 62 thì anh quản lý hỏi gu, mình trả lời là gu mà ngực bự mông to v4 nhiều nước mặt xinh là được thế là anh kêu thôi em lấy bé 62 đi đúng yêu cầu lắm, không đúng có thể đổi mà
lúc sau lên thì đúng htât bé này Ngực bóp rất vừa tay, nhũ hoa hồng hào, vòng eo nhỏ nhắn, thon gọn, với bờ mông cực phẩm cong tớn săn chắc, bím hồng hào, khít, thơm tho sạch sẽ, càng vét càng nhiều dâm thủy.

sau khi tắm và massa khỏe thì cũng tới phần mệt

Massage mệt bé trường thái bằng tinh dầu kết hợp với đường lưỡi điêu luyện, đi khắp cơ thể, đi tới đâu là phê tới đó. Chắc ở đâu cũng chung quy trình như v, nhưng bé đặc biệt là đi lưỡi bá đạo lắm. Bé BJ hoàn toàn nha, xong cũng 69 đc một lúc thì mình out. Mình.nằm ôm bé cho tới khi hết giờ luôn kkkk.
lúc xuống bật app thì anh này đã bắt xe khác để về rồi cho nên mình cũng thấy khá là tiếc nuối vì ko xin được sdt của anh

Doãn Chí bình

Binh Nhất
Thánh Massage
28/7/23
138
14
18
chọn vé xong anh thanh toán xong kêu chọn ktv để còn lên phòng , sau khi đắn đo giữa 63 và 62 thì anh quản lý hỏi gu, mình trả lời là gu mà ngực bự mông to v4 nhiều nước mặt xinh là được thế là anh kêu thôi em lấy bé 62 đi đúng yêu cầu lắm, không đúng có thể đổi mà
nhất mày rồi
chúc mừng m đã tìm đc 1 em đúng gu nhé hahah

Hữu linh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
96
2
8
sáng sớm lên đây làm bài báo thật là mở mang đầu óc

Mở ảnh nền