Massage Gò Vấp Hot Girl Cắt cơn nứng , sau bao nhiêu ngày Đánh Lọ

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 135

Chịch Tung Tóe

Binh Nhì
Lão Làng Massage
29/7/23
25
0
1
Mấy hôm nay lướt diễn đàn thấy anh em rv nhiều. Lựa cả chục cơ sở nên chọn thử Massage royal vì giá hạt rẻ vc
Okay vào vấn đề chính
1. Cơ sở vật chất trong phòng quá okay so với tầm giá ( có cả xông khô và xông ướt chung phòng )
Quản lý thì rặc dân SG nên thiệt thà chất phát, có sao nói vậy không lòng vòng
- Mình chọn bé 46 giống 7/10 trên ảnh , may vl
- Mới xong hơi xong bước vào là bé 46, mình trong bụng nói trời!!! nhìn được đấy. Bé lau khô cho mình mà mình nhìn say đắm luôn. xong bé cở hết đồ ra thì bật ngửa tập 2, cặp vú to, tròn núm màu hồng nhạt nhìn cúng rất chi bắt mắt
Xong bé chủ động dìu và cháo lưỡi nồng say. Ôm hôn quằn quại 15p thì bé dìu con kiu mình vào bồn.
- Hai người ôm hôn quằn quại trong bồn một lúc thì bé cúi xuống đi đường lưỡi khắp cơ thể, lưỡi đến đâu và ướt át đến đó. Rồi gì đến cũng đến, sau một hồi Nút Kiu thì đến giai đoạn Nuru cọ sát Cu Bướm ướt át. Bé quá nhiều nước, chà đến đâu là mình thở đến đó, cả hai cùng nhấp nhô theo điệu nhạc. Sau một hồi cầm cự thì bắn ra trong sung sướng short 1, run cả 2 chân.
Part 2: Sau khi lau chùi sạch sẽ thì tui chủ động làm nhân viên: Massae cho bé luôn
( kỹ năng Massage khỏe của bé 46 thì tui không biết vì tui massage cho ẻm luôn)
Sau khi phục vụ em 46 làm một hồi thì cả hai quằn quại cháo lưỡi, mò mẵm nhau, bé kê đầu tui xuống bú nút Bướm bé. Lại con Bướm hư hỏng ướt át đó, tiếp đến cả hai đổi thế miêng mang trong tư thế 69 một hồi lâu. Bé dựng tui dậy nuru part 2, màn cạ Ciu Bướm gần 15p và sau đó mình không chịu được out trong sung sướng. Kỹ năng thượng thừa
Tổng Quan:
Face 7/10
V1: 100/10
V2: 8/10
V3: 8/10
V4: 10/10 nước tràn bờ đê
túm cái váy lại thì giá thành rẻ mà dịch vụ thế này thì cũng khá oke , anh em nên đi thử ,mà hình như cơ sở này có code giảm giá quanh năm , anh em đi nhớ cin code trên này hoặc nhắn thẳng cho mấy cụ admin xin là có

Mở ảnh nền