Massage Bình Tân Report cắt cơn nứng cùng em KTV Vương Gia khá oke

Hệ Thống Cơ Sở Massage Bình Tân

Lượt xem: 142

kiều thuận

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
16
0
1
Tầm 12h30 chiều ,tiện tay quẹo vô MS vương gia núp mưa,làm nhẹ cái vé , cơ sở này mới đổi tên có hỏi Ad diễn đàn mới biết , đến nơi thì ramdom đc 1 em KTV theeflaf lúc đấy nứng quá không nhớ nổi số mấy .Xông hơi này nọ xong em nó vô chào t cái xong vô mở nước bồn tắm tắm tiên cũng thư giãn nhẹ nhàng xíu
cơ sở vật chất bên này thì khá là ổn ,điều quan trọng là không bị khai của thằng khách trước cái này là tao sợ nhất giá thành cũng oke
Em KTV
face : xinh xắn,có nét dễ thương
v1 cực đẹp nhưng hàng fake
v2 éo ót gọn gàng gập người mới thấy lipit
v3 săn chắc cực vừa tay
v4 rất đẹp cạo dưới lưa thưa trên,cái lol đầu tiên t dám vét
em nó mới 21-22 t. gì đó
sơ vít t nói tình cảm như người yêu,vô là leo lên người cháo lưỡi các kiểu con đà điểu,full sơ vít.
túm lại là trên này toàn mấy cở uy tín , rất oke có dịp t sẽ thử bé khác rồi về rv lại cho ae thẩm

Massage Vương Gia

Tham Mưu
Cơ sở Massage
11/9/22
56
7
8
Tầm 12h30 chiều ,tiện tay quẹo vô MS vương gia núp mưa,làm nhẹ cái vé , cơ sở này mới đổi tên có hỏi Ad diễn đàn mới biết , đến nơi thì ramdom đc 1 em KTV theeflaf lúc đấy nứng quá không nhớ nổi số mấy .Xông hơi này nọ xong em nó vô chào t cái xong vô mở nước bồn tắm tắm tiên cũng thư giãn nhẹ nhàng xíu
cơ sở vật chất bên này thì khá là ổn ,điều quan trọng là không bị khai của thằng khách trước cái này là tao sợ nhất giá thành cũng oke
Em KTV
face : xinh xắn,có nét dễ thương
v1 cực đẹp nhưng hàng fake
v2 éo ót gọn gàng gập người mới thấy lipit
v3 săn chắc cực vừa tay
v4 rất đẹp cạo dưới lưa thưa trên,cái lol đầu tiên t dám vét
em nó mới 21-22 t. gì đó
sơ vít t nói tình cảm như người yêu,vô là leo lên người cháo lưỡi các kiểu con đà điểu,full sơ vít.
túm lại là trên này toàn mấy cở uy tín , rất oke có dịp t sẽ thử bé khác rồi về rv lại cho ae thẩm
cảm ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và ủng hộ hẹn gặp lại anh trai để phục vụ anh trai tốt hơn ạ

Mở ảnh nền