Massage Gò Vấp Discount Report Cắt cơn nứng cùng đồng đội tại luxury gò dắp

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp
Khuyến mãi

Lượt xem: 349

trần đình hoàng

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
45
2
8
Hôm rồi t có đi với đồng nghiệp vé thác loạn massage luxury gò vấp . Phải nói là đéo khác cm gì bia ôm :)) thác loạn theo đúng nghĩa =)) thủ tục xong xuôi thì locker nó dẫn lên cái phòng to vcl . Chờ khoảng 10p thì em t xuống . Em t là 15 còn em thg đồng nghiệp thì 5p sau xuống là em 17 .

Đánh giá sơ bộ thì csvc với nhân viên ở đây thì thì t thấy ổn , riêng tư thích gì chơi đó,sạch sẽ .

Còn về em 15 thì t đã có ấn tượng từ lúc em nó bước vô phòng nhìn thôi là thấy nứng rùi, nhìn sơ thì bé này da trắng dáng chuẩn luôn nha tui m . Còn e 17 thì tướng mi nhon vòng nào ra vòng đó . 2 em vào ngồi 10p là nude hết ôm ấp vừa móc cua bóp vếu . 1 lúc sau thì cả đám qua bên pool quẩy tiếp , mấy em chịu quậy cạ v4 với bj .
Quẩy tầm 20p thì t dẫn em nó ra ghế sofa dạo đầu bằng combo sờ mó+ nút lưỡi để thêm chút hưng phấn trước khi lâm trận, t cũng tranh thủ kích thích em để lâm trận cho nhanh chứ hứng quá chịu không nổi rồi. Chuyện gì đến rồi cũng phải đến thôi giờ thì tới lúc 2 anh em vào tắm chung rồi hai anh em t tắm với nhau như người tình. em này đúng là dâm thật tắm đến đâu hun tới đó nhiều khi còn có hiệu ứng âm thanh rên nhỏ vô tai t nữa , t thì quyết không ở thể hạ phong được nên là nựng nhẹ cặp vếu với bươm bướm của em ,hai anh em tụi t quấn nhau chắc cũng tần 15p hơn đó. Em nó cuối cùng chốt một bài cực chất đó là miệng bj bướm thì miết zô đùi t kèm theo tiếng rên rỉ. Em nó bj thôi thì không nói còn đá trứng cúc nữa t phê chữ ê kéo dài nên out luôn mà đã out em còn làm tiếp nữa chứ chưa buôn tha cho t nên cái sướng còn dai dẳng lắm.

Xong thì hai anh em ra ngoài em nó lau mình cho t rồi massage hồi sức. Về phần massage khỏe thì em này làm ổn đủ bài nha, còn về phần mệt thì trong bồn tắm em đã nhiệt như vậy rồi thì ra ngoài em nó như cá gặp nước luôn vô bài là em nó dùng cả cơ thể để làm luôn đó tụi m ak từ lưỡi tới miệng V1 V4 gì em chơi tất không chừa một chỗ nào,nuru xong em nó bắt t chổng mông lên wc , e mút sâu vkl tưởng như mất trinh lỗ đit rồi =))Xong e lật lại mút cu rồi mút trứng cúc . Phải nói phê vkl , t đè em ra vét máng luôn , vét 10p chịu ko nổi t đứng dậy dập mạnh vào miệng và out lên mặt em nó . Sướng ko còn gì để tả =))
Xong 2 đứa nghỉ ngơi tắm rửa rồi ra phòng chờ thg đồng nghiệp bị em 17 hành . Vừa chờ vừa sờ bím em nó nữa :)) được chút em nó kéo quần t ra bj tiếp mà khổ nỗi đéo lên đc nữa tụi m ạ =))Nói chung kết thúc buổi thác loạn phải nói best cmn cảm xúc .

Em này t thấy là hàng hót bên đây rồi, đánh giá sơ cho tụi m hứng chơi
face 8/10
vòng 1 to căng bọng nước bóp đã
vòng 2 có tập gym nhưng có mỡ
vòng 3 hàng khủng
vòng 4 khít khình khịch và nước nường nược
Thiệt hại 2 thằng mỗi thằng 1tr500 vé và mỗi bé1500k bo cảm thấy cũng xứng đáng

Mở ảnh nền