Massage Tân Phú Report Cập nhật tình hình luxury tân phú

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 419

Lê Hoàng Khang

Tập Sự
Lão Làng Massage
13/6/22
39
3
8
Hello mấy tml, trưa nay ở Tân phú nắng vỡ đầu, thời tiết này mà nằm máy lạnh ôm e hàng da thịt mát mịn thì còn gì bằng

lên diễn đàn dạo thấy có vài tiệm ở tân phú, mà mấy tiệm kia xa quá, có chổluxury là gần mình nhất, từ công ty đến đó cũng 15p,có chương trình giảm giá vé quá ngon, đúng là trời thương rồi, thế là tan ca về thì phóng con xe đến ngay và luôn, vào lấy cái code đưa lễ tân, nhanh gọn lẹ, được giới thiệu còn bé, tiếp tục lên diễn đàn nhớ có ông nào review rồi, đọc lướt sơ qua thấy cũng gọi là ổn áp, nên quyết định bé

KTV dáng cao gáo, nhẹ nhàng, tình cảm, face xinh
V1 to, bóp rất sướng
V2 gọn ràng, đẹp
V3 Săn chắc, mịn màng
V4 nước như mùa mưa ngập lụt

Xông hơi được 10p nghe tiếng đi vào trước tiên là mình thấy bé là hơi khoái rồi, bé cũng khá xinh, dáng cũng gọi là cao bằng mình, quan trọng body quá ngon, bé lau mình và ngồi nghỉ chờ nước, tâm sự đêm khuya vả tám xuyên lục địa, ôm ấp và bé ngồi vô lòng đè lên thằng em đang cương cứng lên từ từ, thế này mà đút vô 1 cái ta nói nó sướng…..rất tiếc chỉ là mơ ước.

Em dìu vào bồn tắm, em tắm cho mình mà cặp ngực to tròn cứ đập tưng tưng trước mặt kich thích vãi, kiềm chế ko đc, tranh thủ hốt cặp bưởi ngay và liền, mặt dù còn xà bông, bé cũng không thua, xịt nước hết xà bông là bé hôn hít các kiểu, từ tai, xuống ngực, bụng, được vài phút, xuống đến thằng em cứng ngắt, bé bj lấy bj để, nhẹ nhàng, cảm giác nó phê, mình chủ động kêu ra giường đi em, và bé ngưng rửa sạch sẽ dẫn ra giường

Massage Khỏe đấm có lực đủ bài, đá nóng, thảo dược đầy đủ, bé massage đầu hơi bị đã
Massage Mệt Bé làm tình nhẹ nhàng, lít ty, đi lưỡi tê tê, liếm tai, ngực bụng, xuống tới thằng em, ôi ngậm 1 cái mất tiêu thằng em, mình cũng tranh thủ bú lấy bú để cặp ngực của bé, nhào nắn như nhào bột, và sờ xuống v4 thì đã ướt nhẹp hết rồi, và cứ thế bj qua bj lai, bj lia bú lịa và rồi 69 yêu thương thế là out trong sưng sướng.

Mở ảnh nền