Report Cập nhật mới nhất quán cf ng v bá nha. Nóng hổi lun

Lượt xem: 815

soledad4942

Tập Sự
Mới Mê Massage
24/4/23
3
0
1
Trước tiên t xin nói trước. Xưa h t đi check nếu ok t mới đăng rp cho ae trải nghiệm chứ dell hề pr nhé. Th nào vào tay nhanh bảo pr thì lướt qua dùm. Dell ai ép m đi cả. Có lòng đi check rồi rp cho ae mà toàn bảo pr.
Như bài trước t có đăng nhưng chưa check. Đọc cmt thấy có bác check thử r. Nên trước khi về quê t xách đai đi check lun 8h tối.
quán cf nằm sát bên quán htgd ở ng văn bá nha. Đúng như bác kia nói. Có 3 em. 1 mb. 2 e trẻ. Tuy quán mt xe qua lại nhưng bên hông có chỗ để xe nha. Tối thui lun. Có th đệ nào trông xe hộ lun á. Lúc t vào thì 1 em tướng hơi loli ra tiếp. Em này tên nhi. Sn 93. V1 hệ chanh thôi. V2 hơi bằng bụng t. V3 to tròn. Chim thì hơi khô thôi nha. Bù là mặt ok dễ nhìn và sv tốt. Em kia mặt hơi đứng hơn xíu so với em nhi. Tướng e kia cao và đô hơn. V1 chắc hệ bưởi. Mb thì t miễn bàn. Vào trong có 1 cái nệm và 1 cái ghế nằm spa. Chia bằng 2 cái rèm. E nhi tính hiền. Dễ chịu. Vui vẻ. E lột hết ng tao ra lun nha chứ k phải kéo xuống đầu gối đâu. Còn e thì lột quần xì ra treo lên lun. Áo kéo xuống phân nữa. E hỏi t là a mau ra ko. T nói e làm từ từ là a cảm giác lắm nên mau ra. Xong e bú vú t. Điều bất ngờ là tay kia e ko sục nha. E bú qua bú lại xong xuống liếm dái liếm bẹn. Xong e lại lên bú vú tiếp chứ chưa bj. Bú 1 xíu e mới xuống bj. Bj được vài giây e lại buông ra liếm tiếp cm ạ. Liếm trên liếm dưới kiểu như ng iu đang mơn trớn á chứ k phải kiểu sục và bj lẹ cho mau ra đâu. Cứ nhứ thế vài lần khi mà t nhấn đầu e xuống e hiểu t mún ra nên mới bj miệt mài. Tay t vẫn móc ẽ. Miệng t vẫn bú vú ẽ. Ẽ có rên nghe cũng cảm xúc nha. Cuối cùng cũng out trong miệng em. Giá là 220k luôn chai sting nha. Chắc lễ nên lên 20k. 😂. Túm lại giá trên mà đi như vầy đối vs t là quá ok.Cảm xúc hơn mấy chỗ t từng đi. Đây là đánh giá riêng của t nhé. Tuỳ gu mỗi ng. Và tuỳ người e ấy làm. T có sao nói vậy ko thêm k bớt. T nghĩ cứ lsu nhẹ nhàng thì e nó sẽ chiều các bác thôi à
P/s. Lúc t ra có 1 bác nào áo thun trắng đi chiếc ex cũng đi em nhi lun. Bác có trong đây điểm danh chào nhau cái nha. Quên nữa. Lúc t đang bên đây thì có bác nào đó vào trước t rồi. Bác đó đi mb kia chứ ko chịu đi 2 e trẻ. Vào thì t nghe mb la khứa quá trời. Nói trời ơi cái móng tay a. A làm e đau quá. A ơi e đã nói a đừng bóp mà. Sao a kì quá vậy. A làm thô bạo quá. 😂. Bác đó tui thấy sỉn rồi. Mặt đỏ chét à. Kkk

Mở ảnh nền