Massage Gò Vấp Cạn kiệt sức lực với bé 83

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 378

Sơn Hoàng

Tập Sự
Lão Làng Massage
19/6/22
25
2
3
Xin chào mấy thằng ml
Cũng lâu không đi món này, hôm nay trong người thấy không được khỏe, thời tiết cứ nắng mưa thất thường rủ thêm mấy anh em làm vài cốc bia hơi, có tí men trong người thấy nó phấn chấn hẳn thế là mấy anh em mới quyết định phi tới Hoàng Gia hưởng thụ.
Cũng như bao anh em khác thôi bước chân vào là một cảm nhận ân cần,chu đáo như nhà mình.rất thân thiện mời nước rồi mới lên phòng.
Cơ sở vật chất thì đẹp không có gì để chê, gọn dàng sạch sẽ thơm tho.

Về phần em út thì thực ra là quá hài long nên mình đánh giá ngắn gọn như sau : Bước vào phòng là một cô bé nhỏ nhắn khá dễ thương. Bé có tướng người nhỏ nhắn, mặt xinh, có cái răng khểnh đáng yêu cười duyên, nói chuyện vui vẻ và rất nhiệt tình nhé.
Khoản xoa bóp thì bé hỏi yêu nhưng cũng thông cảm vì bé cũng hơi nhỏ con nhưng bù lại khoản kia thì good.
Kết thúc: tic 630 - tip 900k = 1530k
Một chút góp ý: nay mình đi đông với lại quán cũng đông khách nên là kẹt vé, mình được sắp xếp lên tầng trên cùng, phòng này cái bồn tắm hơi bé, mình 1m8 nên duỗi chân không được thoải mái. Mình cũng thuộc dạng cao nên cũng thông cảm được, nếu được thì quán nên bỏ cái phòng nay luôn chứ nếu gặp phải khách khó thì cũng k hay lắm.
Mình góp ý vậy thôi chứ trãi nghiệm vẫn rất tuyệt vời.

Mở ảnh nền