Massage Tân Phú Cảm nhận về lần đầu gặp em hot girl 507

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 383

Doctor Strange

Binh Nhì
Lão Làng Massage
7/7/22
32
2
8
Kính thưa toàn bộ ae trên diễn đàn.
Hôm nay thằng em đây mạn phép đánh giá nhanh về em 507, em 2k4 mà lần đầu được trải nghiệm.
Gặp được em nó cũng là do tình cờ, vẫn là ghé vào Luxury để xả lũ thì random trúng em nó, sau một pha ăn thua đủ trên giường thì quyết định rp luôn cho ae tham khảo.
Em này tuổi 2k4, cực trẻ và xinh, rất dễ thương và ngọt ngào,
Vòng 1 bầu ngực nặng trĩu, ti hồng hào nhìn vào là biết dâm dâm cô nương.
Vòng 2 thì chuẩn đấy, tuy có tí lipit nhưng không ảnh hưởng, dáng vẫn phải gọi là chuẩn bài.
Vòng 3 vừa phải, bao nhiêu tâm huyết dồn hết lên v1 nên vòng 3 chỉ gọi là đủ đẹp thôi.
Vòng 4 thì không chê vào đâu được, hàng chuẩn chỉ, non đến từng cọng lông tơ, bím mềm hương vị cũng đặc biệt thơm, độ bót 9/10 bới móc sướng tay.
Em nó đặc biệt dâm, đúng kiểu hứng tình tuổi mới lớn, nên ae nào đang tìm con mồi như mình thì thử một lần là sẽ rõ. Em nó khá ngoan, đúng là tuổi nhỏ nói việc gì cũng nghe, sướng nhất vẫn là lúc tắm được bú cái bầu ngực nặng trĩu, nghiến nhẹ ti làm em nó muốn trào nước kèm thêm lúc Nuru cọ bím ướt cực mướt nữa thì dám cá là ae nào yếu ko trụ nổi với em nó đâu.
BJ + 69 em nó làm khá thuần thục, chậm rãi mà phê, đúng kiểu BJ của mấy em Tokyo mút đến tận cán, bú nghe chùn chụt căng đét. Hàng họ em nó đỉnh nhất là v1 và v4 nên thưởng thức nốt em nó bằng bài Tevet xong là xuất được rồi, ém lâu hại thận.
Tổng cộng đi toi nó 1tr5, cũng may là vớt được em 507 này ngon quá, rp còn nhiều thiếu xót mong ae bỏ qua nhé.

Mở ảnh nền