Massage Gò Vấp Report cảm giác bị mất đời trai trẻ khi đi massage

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 363

văn nết

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
26
2
3
E vào diễn đàn, thấy ae đề cập vài số nv làm ổn, nghe đồn sơ nhưng ko rõ ràng, em tò mò kêu bé làm thử xem sao
* ngoại hình 26 -28 tuổi,face ưa nhìn, trang điểm nhẹ, da ngâm sạch sẽ ( thơm), v1 real vừa tay, V2 hơi chuppy, V3 cũng căng, tầm1m56 nhỏ con, nói chuyện khá hài hước
*ms khỏe nhìn chung bé nào cũng ổn
*khâu mệt thường mấy bé khác sẽ cho nằm ngửa, làm luôn khi mình còn nằm úp , vuốt đá nóng từ lưng xuống giữa khe mông.. trứng cút, và con ciu, tay thì bò, kiến bò mơn trớn nhẹ nhàng làm e rùng cả mình, bé đẩy tay nhẹ cho e nhõng mông lên cao, 2 tay hoạt động khá điêu luyện luân phiên nhau ở vùng tam giác, lúc e sắp out thì bé lại ngưng và lật ngửa, lúc này ae có thể khám phá thêm 3 vòng nè,tưởng vậy là sắp xong nhưng bé lại tiếp tục ra trò mới, lick nhẹ đầu ti em, luỡi khá điêu luyện sau đó leo lên giường đặt mông em lên 2 đầu gối, bé dùng lực đưa mông mình lên cao, 2 chân banh càng hết nấc, vẫn ms đá nóng ngửa 1 tay bé rung kêu "chóc chóc"và đưa vào lỗ nhị từ lúc nào mình cũng ko hay, 1 cảm giác thốn nhẹ xuất hiện nhưng cũng rất đê mê (lần đầu tiên bị phá Trinh luôn đó trời)1 tay mơn trớn con ciu đủ kiểu và UOT ko kiểm soát, cảm giác lân lân còn bay vài phút sau đó
* Kết thúc trong sung sướng, mình típ 5 xị cả 2 cùng vui, hẹn gặp bé trong tương lai gần để bắt đền làm mất ZIN mình mới được kkkkk
CHÚC AE đi chơi an vui như em!!!

Mở ảnh nền