Report Caffe thư giãn Bình Tân em Ánh quán HH và em gấu quán CCN

Lượt xem: 2,184

Mạnh Dương

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
11
1
3
Chào các bác ,
Em là đồng dâm ở đà nẵng . Đợt này vô SG công tác 3 tuần nên có tàu ngầm ở diễn đàn cũng lâu.
Chả là đợt trước có đi em ánh quán hh bên tân kỳ tân quý theo như mấy bro review trên này . Cảm nhận thì em service quá đỉnh, ngực sửa nhưng bóp mềm ,v3 to , service nút chim lút cán , có cả hôn môi. sau 10p cũng cia đầy mồm em , lúc làm thì em giường bên rên phê quá . vé 250k nhưng em trả 400k luôn vì với service ntn ở đn ko dưới 1triệu . Cơ mà cũng hơi run vì quán có cái camera chình ình trên đầu . Tối sau đó 3 hôm thì lên cơn thèm nên ghé cô chủ nhỏ , không hiểu do em lạ nước lạ cái hay gì mà vô thấy 1 em bén quá trời , em chọn nhỏ đó nhưng vô trong lại đưa em gấu làm , em này thì công nghiệp nặng ,60% bj 40% hj xong việc ra đi như 1 cơn gió , thiệt hại 250k em bo thành 300k . Tiện đây em dân miền trung lạ nước lạ cái nhưng ham thể loại htgd hay cf chịch ntn , ngoài đà nẵng hiếm hầu như ko có luôn , có thì cũng xấu nên mong các bác trên này cho em xin vài địa chỉ có em út trẻ xinh với , service có hôn môi càng tốt . Ko thì cho em xin quán massage nào có đào ngon em đi review cho mn ,tranh thủ đi chứ về đà nẵng ko đc thưởng thức hàng ngon như anh em trong này , thực sự ghen tị vs các bác trong này quá

Trần Lâm

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
20
0
1
chỗ này gần nhà kao đó , mai mốt muốn đi đâu hú kao chở cho , giá bình dân thôi

Tấn Bảo

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
18
1
3
Massage nếu q3 thì có thể trải nghiệm tokyo, còn Gò Vấp thì có Royal với bên Hoàng Gia
Nếu Tân Phú thì có emmy với Luxury
Quận bên người hoa thì có bigbang với quang thư nhớ là v

Mở ảnh nền