Report Caffe chòi PLN

Lượt xem: 5,012

Tấn Huy

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
8
2
3
Đang chạy xe đj mua BCS có gai nhỏ để dành, tui có tật mua BCS bỏ trong bóp tiền, vì mỗi lần đi nhậu là hay tìm quán cà phê ôm gần nhất đề xả cho tỉnh người hihi :D. Sợ xa ngã, nên phải thủ trong người, a e nên học theo tui nhé, ghé tiệm BCS thì gái bán, tầm 30t, chỗ này bán đồ chơi tình dục, bcs, thuốc kích dục kéo dài tg quan hệ,……e tư vấn nhiệt tình. Nhưng e ấy có vẽngại, ko mạnh miệng lắm, mua bcs mà gái bán, cảmgiác đã đã a e à,….. Mịa…..quên nữa, nảy giờ nói review PLN, mà sặc mùi PG,….sr 500 a e.!!!

Mua bcs xong, chạy về, thấy quán PLN, thế là hứngtình….quẹo cmn xe vào, vào trong….phòng sạch sẽnhé a e, ca sáng 3 em, ca tối 3 e, lúc mình vào 1 teen, 2 máy bay, sau khi địa hàng quyết định đi e teen, e mời lên lầu, thu tiền trước nha a e, lên vào tròng thìcó 3 giường,ngăn nhau bằng vách gỗ, có cửa phòngđể đóng kín, tui để ý…..xong 1 khách, thì khách khác mới lên….tức là trong phòng chỉ làm 1 ng, mặt dù 3giường. Có thê nếu đông thì mới lên chung, còn ko thì chỉ 1 khách massa, và làm theo lược, lên tới chỗ e kêu cởi áo, e đâu dám cãi…..lột 15 giây là xong, đang hứng mà, e ấy kéo áo xuống, vén váy lên, coi như nude 99% rồi a e, ban đầu e ấy hj thôi, mình kêu bj đi e, e ấy làm liền ko phân vân nhé, tui bóp móc thoải mái a e à…. Vừa sờ vào…oimeoi e ấy nước noi đầm đìa….tui thấy dô kèo rồi….nước kiểu này thìđang kích thích lắm, tui thử gạ tình….cho a mút ởdưới nha….em im re ko nói gì…..Đinh công mạnh…. Thấy dính kèo rồi a e à….ẻm im là a e hiểu cmnr nhé, thế là mình ngồi dậy kêu e nằm xuống đi….thế là mình mút phần dưới…ôi thôi nước đầm đìa…mà e ấy còn rên, thừa thắng xong lên. Tui cho tay móc lớp, trường z hôn môi, e ấy vẫn đáp ứng nhé, ko khángcự, quất tầm 5phút, tui chuyển qua thế 69….mẹ ơi…ẽm vẫn ok ko nói tiếng nào, thế là mần thế 69 đến khi xuất ra ngoài., mẹ ơi….tui cảm nhận đc e ấy nuốt 50% a e à…xong nhả ra….e này khá chịu chơi, đúng đỉnh cao bj ae à, làm xong e nói mệt quá, đó giờ chỉ có mình a e làm kiểu này đó,haha ngon trym a e à

Thông Tin cho a e cần :
–]- Đánh giá : e 27t, ko đẹp, bt thôi,chưa có kinh nghiệm phục vụ cà phê ôm nhiều vì mới vào nghề, nhưng chìu khách cực kì( gặp em thì 30 tuổi, kinh nghiệm đi cà phê ôm đầy mình thì em ấy lên nóc với mình hí hí 😀 Chỉ cần e ngồi yên 😀 )
—- a e có đi yêu cầu em Phượng, khi lên phòng nhớ báo : A Đạt làm y tế ở quận 7 giới thiệu qua, e ấy sẽ nhiệt tình nhé, e ấy có đi ngoài, a e thương lượng giá nhé
— giá bình ổn : 200k, kinh nghiệm đi cafe chòi của tui là đưa tiền trước nhé a e. Tại sao ư? Vì luật là thế :))))))
À…..e nó làm thay đổi luân phiên ca, a e muốn 100% e ấy có mặt thì đi tầm 12h – 18h, vì quán này làm tới 4h sáng nhé a e, a e đj mà ko hài lòng……về inbox chưởi tui, tui lãnh. Nhưng nhớ báo tên tui, a e ko báo. E làm qua loa ráng chịu nhé.thanks 500 a e đã đọc….tui đi chích thuốc cho bệnh nhân đây,mịa…….ngày nào cũng chích, mõi tay….phải chi ngày nào cũng chịch thì ok hơn chích

• Like
Reactions: Explorer
Mở ảnh nền