Report Massage Quận 2 cách cai thủ dâm

Lượt xem: 174

hoàng văn

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
3
T từng rất nghiện quay tay, chịch xoạc, trung bình mỗi tháng khoảng chục lần. 2020 dịch ập đến, phải cách ly tại nhà. Trong khoảng thời gian này t thường hay lên tiktok, YouTube, coi các video về cai thủ dâm. Biết đc tác hại to lớn của tà dâm mang lại, thế là t qua massage qua cho đỡ phải quay tay hay thẩm du.
sau khi mò mẫm trên congdongthugian thì massage Gold là nới được t chọn đến. sau khi Nhậu xong thì xách xe qua đó luôn tiếc rủ mấy thằng bạn không ai đi nên đành lủi thủi đi 1 mình, bù lại vào thì t được chào đón nhiệt tình bởi các anh phục vụ mời vào trong làm thủ tục mua vé rồi lên phòng massage.

Nãy cũng uống muốn say mèn vào xông hơi mồ hôi chảy khắp người nên thấy tỉnh và khỏe hẳn, chuyển qua xông khô thì đào cũng bước vào, quả là xinh đẹp cùng vòng ngực to chắc như các bác trước đã rì viu, hấp dẫn nhất là được cùng em này tắm tiên, chiêm ngưỡng từng phần da thịt lộ ra thôi đã làm cho thằng em t dựng đứng từ lúc nào. Phần tắm có BJ nhẹ và được em này kì cọ rất kỹ, tranh thù t sờ quả bưởi 5 roi chín mọng của em này mà sướng cả hai tay. Tắm xong thì t được lau khô người rồi em nhẹ nhàng mời t lên giường để massage.

Bài massage khởi động với các màn đấm bóp t cảm thấy khá khỏe người, em này làm bài khỏe rất kỹ không qua loa còn rất thích nói chuyện nên không khí trong phòng massage vui hẳn. Trải qua đầy đủ các bài massage thì t đến phần massage nuru cực kì mong chờ, cảm giác trơn trượt cùng cái body quá ngon của em chà mà kích thích cực kỳ, phần này em này làm khá tình cảm trườn tới độ mình kích thích cực kì thì em mới nhẹ nhàng xoay người để tiếp phần cuối của buổi massage. Hj nhanh rồi bắt đầu BJ nhiệt tình mút lấy mút để cảm giác núi đè này sướng cực, khám phá cái bím của em thì đã chảy nước từ lúc nào đã vậy còn khá khít như muốn nuốt lấy ngón tay của t. Cuối cùng đành out trong sung sướng với em, cảm giác sung sướng liên tiếp mà không thể quên được.

Mở ảnh nền