Massage Hà Nội Report buổi tối đi chơi may mắn

Massage Hà Nội

Lượt xem: 343

tuấn anh vũ

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
2
0
1
chuyện là tối hôm qua đang đi chơi ở bên đường phạm văn đồng di choáy phố cùng đám bạn thế là gặp mấy chú áo vàng đứng từ xa cầm đèn pin vẫy vẫy thế là thấy thế ae tôi rẽ vào đường số 23 để tránh thì đi thêm 1 đoạn khoảng 100m thì thấy bên đ86 có cái cs massa, đang định đi thẳng thế là thấy mấy chú đang ở sau cái quẹo vào vừa để tránh công an vừa đi xả stress sau bao ngày lmà việc luôn.

vừa dắt xe vào thì mấy a cũng chạy ngang qua mà toát mồ hôi hột với mấy a luôn đấy ae ạ, vào trong mua vé thì mấy ae tôi mua đại mấy vé super vip khoảng 600k thôi tiền tipp nữa thì gần chạm 1400k thôi tipp nhân viên lễ tân 100k nuaqữ thì 1500k cho tròn ae ạ.

về phần ktv viên thì mình lấy em 15 vừa ngon vừa múp rụp lại còn trnăgs trẻo nữa đánh giá sơ qua em thì em 15 này khá ổn V1 hệ bưởi to tròn căng mọng
V2 có tý mỡ nhưng vẫn vừa tay ôm
V3 To săn chắc có độ đàn hồi
V4 Sạch sẽ, gọn gàng, thơm tho và hồng hào nhiều nước.

dịch vụ em này la,mf cũng không khác các chỗ khác nhiều quá, nhưng chỉ có bước masa trườn ngực kết hợp miệng thì tôi thấy khá đặc biệt và kĩ năng khá trơn tru.
Vào lâm trận trên giuonwgf em nó khám bằng lưỡi với ngực, ngực em nó mền mại kèm cái lưỡi dẻo như kẹo, rà lên rà xuống 1 hồi phát hiện tôi cực nắng hehe, em nó úp lun bình sữa vào mặt tôi, tới giờ uống thuốc không thể không uống, vừa bóp vừa bú, trời ơi bệnh cực nắng càng nặng hơn, tới khi em nó nuốt phát lút cmn cán, người như bị điện giật tê tê,tay tôi thì không yên mà khám phá khe suối mát lạnh của em nó , cứ thế cầm cự được tầm 10p thì tôi run người cái rồi lên tiên, sướng không tả nổi.

xong việc em đưa tôi vào tắm sơ lại rồi ngồi ôm nhau chém gió, em nó dễ thương quá trời, hun hoài không chán

ngồi tới hết giờ, mún làm thêm suất nữa mà tinh lực cạn kiệt đành phải chia tay em nó hẹn ngày khác thôi.

hoàng hải duy

Tập Sự
Thánh Massage
29/7/23
46
1
8
nếu mà k có công an chắc hôm nay anh em tôi cũng k có bài viết để đọc nhỉ:b94:

lê anh giang

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23