Massage Quận 1 Report Bóc tem MX tại F-U

Hệ thống cơ sở massage Quận 1

Lượt xem: 398

kAdam

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/11/22
14
2
3
Một ngày đầu tháng cuối năm, tôi hồ hởi thử MX mở sau mấy chục năm chỉ biết MX kín quanh 40 N.V.Đậu. Điểm đến là ForU ngay tại Quận Nhất.
Đến nơi, mấy em chọn trước thì đều không còn làm nên chọn qua iPad, đi ngay 24 vì trông đầy đặn, tươi.
Được dẫn ngay vào phòng khá gần và tiện lơi. Xông hơi một chút là ra bắt đầu hành trình ngay.
Ban đầu, hơi bất giờ vì em ấy nhỏ nhắn quá so với cơ thể 1.8m của mình. uhm.... làm sao em ấy là voi to sướng được đây?
Màn dạo đầu trong bồn nhanh, gọn, ẻm rất khoái hàng của mình :d kakakaa
Mx khỏe thì kém hơn NVĐ chút xíu, đổi lại Thái rất là phê: người nhỏ nhưng V1 no tròn, trườn nhiệt tình từ chân lên cổ!
Được một lúc, em HJ và BJ nhiệt tình. Thằng em mình bị ép vào miệng chúm chím, không khác gì xxx cả các bác ợ, nhanh chóng ọc sữa xin hàng.
Tắm táp một lát rồi ôm tạm biệt 24.
Ra được mời mì trứng nhưng mình đang khát, nên đi làm mấy ly bia cùng đồi đội hồi sức ^.^
Lần sau, mình sẽ hỏi luôn em nào bự bự cho vừa cỡ mình :d Từ nay chắc chuyển qua MX phê toàn diện quá :D

Cảm ơn ForU!

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Chúc mừng bác có trải nghiệm sung sướng hehhehehe

Pikachu

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
132
6
18
Pí kà muốn uống sữa có sữa mẹ hok

Cu 20cm

Tập Sự
Thánh Massage
26/10/22
124
13
18
Phê toàn diện tìm mấy chỗ được review ok á bác, nhiều chỗ công nghiệp đi dễ sụp hầm cảm xúc lắm

Massage F-You

Tham Mưu
Cơ sở Massage
13/8/22
29
0
1
Một ngày đầu tháng cuối năm, tôi hồ hởi thử MX mở sau mấy chục năm chỉ biết MX kín quanh 40 N.V.Đậu. Điểm đến là ForU ngay tại Quận Nhất.
Đến nơi, mấy em chọn trước thì đều không còn làm nên chọn qua iPad, đi ngay 24 vì trông đầy đặn, tươi.
Được dẫn ngay vào phòng khá gần và tiện lơi. Xông hơi một chút là ra bắt đầu hành trình ngay.
Ban đầu, hơi bất giờ vì em ấy nhỏ nhắn quá so với cơ thể 1.8m của mình. uhm.... làm sao em ấy là voi to sướng được đây?
Màn dạo đầu trong bồn nhanh, gọn, ẻm rất khoái hàng của mình :d kakakaa
Mx khỏe thì kém hơn NVĐ chút xíu, đổi lại Thái rất là phê: người nhỏ nhưng V1 no tròn, trườn nhiệt tình từ chân lên cổ!
Được một lúc, em HJ và BJ nhiệt tình. Thằng em mình bị ép vào miệng chúm chím, không khác gì xxx cả các bác ợ, nhanh chóng ọc sữa xin hàng.
Tắm táp một lát rồi ôm tạm biệt 24.
Ra được mời mì trứng nhưng mình đang khát, nên đi làm mấy ly bia cùng đồi đội hồi sức ^.^
Lần sau, mình sẽ hỏi luôn em nào bự bự cho vừa cỡ mình :d Từ nay chắc chuyển qua MX phê toàn diện quá :D

Cảm ơn ForU!
Dạ cảm ơn anh đã đớn cơ sở bên em để trải nghiệm ạ , rất mong sẽ được phục vụ anh vào những lần sau ạ

Mở ảnh nền