Massage Quận 7 Report bị nghiện khi tới cs mới

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 370

nguyen thang

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
1
1
trước giờ thỉnh thoảng em hay đi massage cũng tầm 1-2 lần trên tháng , tahngs có tiền thì dứt 2 lần tháng nào ít tiền thì lại chỉ đi 1L thôi , cho đến 1 hôm em gặp cái cs thảo vy này em mới thấy nghiện hẳn.
cảm giác đầu tiên là luôn được phục vụ tốt từ khâu giữ xe đến locker , lại quầy lễ thì hên quá bé đang trống, làm thủ tục chọn cái vé rồi lên phòng luôn
hôm ấy mình đi thư giãn trong lúc mình đang có chuyện u sầu , lần đầu gặp T mà không hiểu sao cảm giác gặp T nó khác khác với mấy bé gặp lần trước , ngồi nói chuyển tâm sự mỏng với em , rồi đến bài vở này em kia làm kiểu tình cảm rất chi là giống người yêu luôn các bác
Gương mặt non choẹt của gái 18.
Ngực rất săn chắc.
Bụng ít mỡ thôi, ôm sướng.
Mông không to như mấy chị nhưng tròn trịa vỗ cũng sướng tay lắm.
Bướm thì chắc chắn phải còn khít rồi, ông nào yếu quá trụ không nổi 1 phút đâu.

Khả năng bj rất đỉnh, không có nhiều con bé bú sướng vậy đâu 😁
Bảo tư thế nào cũng chiều mấy ông.
Thường mấy em khác sẽ bảo em làm nhẹ nhàng ( do của tôi hơi lớn ) nhưng bé này thì cỡ nào cũng chơi.
Nhìn chung ông nào thích gái 18+ thì bé này khá ổn áp đấy.
lên giường xong bé ra vs lại bắt đầu đấm bóp cho em, thân mình bé ngồi lên mà em cảm giác rất dễ chịu đến lúc bé đấm , xoa , dùng đá nóng ... kèm theo tiếng nhạc du dương em như thả hồn theo cảm giác phiêu phiêu , quên đi cái xô bồ hối hả ngoài cuộc sống. Từ từ bé chậm dần và dừng lại bắt đầu chuyển sang màn thư giản. Kết hợp du lịch thái lan và tuyệt kỹ nu rờ ru bé làm rất thoải mái, không hối hả, bao xúc giác như được chạm vào cơ thể bé cảm nhận làn da mịn màng , đến cặp ngực cứ làm em hứng lên suốt.

Đến bài mệt bé lại dùng cặp loa trườn từ trên xuống rồi đi chiếc lưỡi điêu luyện phê thật sự, bé có hỏi muốn CIA không thì em oke luôn, phê quá rồi chối gì nổi haha (*à nếu muốn CIA phải tip thêm nhé ae). Sau vài màn chuyển đổi giữa click ti, HJ lẫn BJ thì cũng out trong sung sướng,
thảo vy thật sự là một cơ sỡ phải thử cho bác nào có gu thích các bạn có kinh nghiệm lâu năm, sẽ quay lại Hawaii để gặp lại em (và trải nghiệm các em khác nữa :ami-(32):)

Thành danh

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
49
4
8
chiều khách như chiều bố thế cơ mà
ngon chim nha fennn

chí bát

Tập Sự
Lão Làng Massage