Massage Hà Nội Report bé quá ngọt luôn

Massage Hà Nội

Lượt xem: 1,425

Gia Hòa

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
15
1
3
đọc bài bé của mấy bác làm mình cũng háo hứng đi trải nghiệm,Lễ tân phục vụ vui vẽ nhiệt tình như ngày nào mình nhanh chóng hoàn tất các thủ tục quen thuộc vì đã gọi hotline đặt trước từ sáng nên 5p là được lên phòng rồi.

Phòng ốc bên này chắc ko cần nói nhìu nữa , mình vào xông hơi đợi bé vào thôi, cảm nhận của mình là bé xinh hơn ở trong hình , body đầy đặn , bé rất xinh , lúc vô tắm với bé thì bé liếm rất phê, liếm 1 hồi thằng em chào cờ là bé ăn thịt thằng em ấy bú rất nhiệt tình vừa bú vừa rên lâu lâu lại bú ngực mình . Mình cũng bú ngực lại bé rồi chơi luôn thế 69 trong bồn luôn ( bồn tắm khá rộng nên 69 rất thoải mái ) húp sò tâm 15 phút thì cũng out lần 1 vào miệng em ấy rất phê là phê
Xong bé chu đáo ân cần lau mình lại rồi lên giường massage khỏe
bài khỏe của bé theo mình rất ok , nhiệt tình đấm

bài thái thì hết nước chấm , ngực với lưỡi đi song song phê như dế , còn thêm bài nuru em vừa cạ v4 vô thằng em vừa rên nghe muốn hiếp em nó lun , lúc 69 với em nó thì em nó BJ lút cmn cán , yếu yếu chắc chết sớm , v4 của em thì vừa ngon vừa nhạy cảm , mình húp mà em cứ giật người rồi rên nghe hứng quá , 20p sau thì cũng chịu thua. Ra 2 cái còn thời gian bé thì massage đầu và nói chuyên thêm . Xong rồi tắm lại sấy tóc mặc đồ cho mình rất là chu đáo rất ok
đánh giá :

csvc 9/10 Được thêm dịch vụ mì bò trái cây miễn phí

sv : 9/10 , bài khỏe khá ok

Mở ảnh nền